GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > Vacuum Tubes & Solid State Amp Gallery

Katip where you !

(1/3) > >>

pathongo:
 [cooloo]
 สวัสดี จร้า    ควันหลง จาก ของขวัญปีใหม่จร้า เสร็จแล้วนะ เอามาให้ดู อะ
 ตามเนี้ยะ

ขี้เกียจอธิบายเยอะ  แต่ถ้าสงสัยก็ถามได้ ช่วงนี้ ไม่ค่อยสบาย เลยไม่อยากโม้

[laptop]

pathongo:
 [reddevil]
 อันนี้ ไม่เกี่ยวกันหรอก แต่ ชอบ

ไส้ในรอก่อนแระกัน อัพรูปไม่ค่อยขึ้นเลย
 [Bangdrink]

katip:
i'm here  @~~@

สวยครับ อาจารย์  

ดีใจครับ   ไม่มีคำพูดอื่นเลยครับ

[res]

audiomania:
โอ้.. ปรี Mullard ECC82 โลโก้เก่า อยากได้มั่ง @~~@
ถ้าไม่มาแสดงตัว งานนี้มี "จอง" แน่นอน อิ..อิ.. [thif]

pathongo:
เหอๆๆๆ
ให้แต่หลอดเรคฯติดไฟจร้า
หลอดไดร์ มะให้  ที่เห็นนะแค่ทดสอบ
เครื่องเฉยๆ 
อย่าลืมพิกัดกะค่าส่งด้วย / ถังแตกแล้ว :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version