ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดทราบแหล่งหรือเวปขาย clock ครับ จะ upgrade ครับ TCXO 0.001 ppm 16.9344MHz  (อ่าน 2167 ครั้ง)

ออฟไลน์ ThNumber

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
สำหรับ upgrade ใน CDT ครับ
ท่านใดทราบแหล่งหรือเวปขาย clock ครับ จะ upgrade ครับ เป็นตัวนี้ครับ TCXO 0.001 ppm 16.9344MHz

ขอบคุณก๊าบบบบ
ข้อมูลส่วนตัวครับ Click!

ออฟไลน์ civicdotcom

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 68
  แต่ก่อนก็หาเหมือนกันครับ   ตั้งแต่น้าแว่นล้างสมอง  ก็ไม่คิดหาอะไรอีกแล้ว แต่ก็อยากรู้เหมือนกันครับว่าที่ไหนมีขาย  เห็นในบอร์ดdac คุณ creat มีน่ะครับ เดี๋ยวแกเข้ามาอ่านคงชี้เป้าได้
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
สำหรับ upgrade ใน CDT ครับ
ท่านใดทราบแหล่งหรือเวปขาย clock ครับ จะ upgrade ครับ เป็นตัวนี้ครับ TCXO 0.001 ppm 16.9344MHz

ขอบคุณก๊าบบบบ
แสดงตัวตน แจ้งชื่อ ที่อยู่ในห้องข้อมูลสมาชิกก่อนครับ แล้วนำ link มาแปะที่ ลายเซ็นต์ เดี๋ยวก็มีคนมาบอกให้เองครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ