ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดถึงในการตัดสินใจ  (อ่าน 1692 ครั้ง)

ออฟไลน์ somchai

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 3
ขอความคิดถึงในการตัดสินใจ
« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 09:13:48 AM »
ว่าด้วยวงจร EL34+12AT7
ช่วยติดสินใจในการวางตำแหน่งจุดต่าง ๆ ด้วยครับ

ออฟไลน์ khawfang

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 47
Re: ขอความคิดถึงในการตัดสินใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 09:36:36 AM »

ขอความคิดถึง ? ..... ได้ค่ะจะพยายามคิดถึงนะคะ    [embarrassed]   [inlove-watermelon]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 10:25:58 AM »
 [yellow-lol] มาฮาเจ๊ข้าวฟ่างอ่ะ

ลองลากเส้นสายคร่าวๆ ดูเลยครับ ถ้ามันไม่ไขว้กัน พาดไปพาดมา ก็โอเชล่ะครับ  [happy-dreaming]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 10:35:32 AM »
       รูปแบบนี้ถือว่าเป็นรูปแบบ มาตรฐานทั่วไปอยู่แล้วครับ ที่นี้ก็ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่เลือกใช้ใต้แท่น จะต้องบิดซ็อกเก็ตรับกับอุปกรณ์ หรือ สายมั้ย  ง่ายที่สุดคือเขียนมันลงในกระดาษ ถึงทิศทางการเดินสาย  การวางอุปกรณ์คร่าวๆ เพื่อที่เราจะได้รู้ว่าจะบิดรับกับตำแหน่งของสาย และ อุปกรณ์อย่างไรครับ

sample EL34SE ที่ผมเคยทำไว้ครับ การจัดวางหลอด power และ drive เหมือนกัน

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ somchai

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2013, 11:08:06 AM »
ขอบคุณครับพี่เล็ก เดี๋ยวเข้าไปดูตัวอย่างพี่เล็กดีกว่า งานสวยมาก ๆ ครับ