Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

เริ่่มทำ hybrid pre ครับ ตั้งใจทำแบบจัดเต็ม

(1/4) > >>

first_class:
 ตอนนี้ผมมี pre amp ตัวหลักประจำการ์ณ อยู่คือ Aikido octal 6sn7+6sn7 หลังจากทำแอมป์ ไปหลายตัวตอนนี้เริ่มทำปรีมาคู่กับแอมป์ครับ   

concept
1. แยกแท่น power supply กับแท่น ปรี
2. ส่วน power supply ต้องยืดหยุ่นปรับไฟได้ง่าย
3. ตั้งใจใช้หลอด DHT

มวลสารเริ่มมาครับ  หม้อแปลง กับโช้คนี่ผมว่ามิติใหม่ของวงการ diy เลยครับ ปกติสั่งที รอหายอยาก จะทำไรต้องสั่งหม้อแปลงก่อน เดี๋ยวนี้หม้แปลงมาก่อนเพื่อนเลยครับ แล้วคุณภาพก็เนี๊ยบ ด้วยครับ

ในรูปนี่แค่ แท่น supply

CreÃte_Lek ♫:
 [yemo20]   รอชมครับ  เดี๋ยวจะขึ้นพรุ่งนี้เหมือนกันครับ แท่น power supply

mybestboss:
 [yemo04] [yemo04]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version