ผู้เขียน หัวข้อ: มันจะเป็นจริงมั้ยครับ ในช่วงชีวิตนี้จะมีแบบนี้มั้ย  (อ่าน 4964 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
<a href="http://www.youtube.com/v/a6cNdhOKwi0" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/a6cNdhOKwi0</a>

เห็นเค้าว่าภายใน 20 ปีข้างหน้า มาคำนวณแล้ว ผมจะอายุ 50 ปี (ถ้าทำได้ตามที่ว่านะ)
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
 [confused-raccoon] [checks-raccoon] เห้ยตื่นๆๆ ที่แน่ๆไม่ใช่บ้านเราอะ [entreat-raccoon]
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

• "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
สงสัยบ้านเราคงต้องตายแล้วเกิดใหม่มั้งเนี่ย  [confused-raccoon]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
คงไม่ไกลครับอย่างน้อยก็ยังใช้ทัชสกรีน เรื่องจอ ก็กำลังอาจจะทดลองใช้อยู่  แต่แท็กซี่แบบที่ผู้หญิงนั่งนั้น ไม่มีแน่นอน  [laugh-raccoon]

ขอแค่ โทรศัพท์นั่นก็ตายตาหลับล่ะครับ  [yes-raccoon]

[tig12]

ออฟไลน์ p-juab

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 20
ดูแล้วก็ทึ่งครับ  อนาคตเป็นไปได้แน่  อย่างเช่นโทรมือถือไง.... [smi_ley]
เมื่อก่อนเป็นเรื่องตลก  เดี๋ยวนี้เป็นธรรมดาไปแล้ว  ฮิ ๆ   [heart_shell]

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
ขอเเค่ คนมีน้ำใจต่อกันพอเเล้วครับ  [in-love-raccoon]
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ Greenbull

• ถูกใจกด Like+ 0
คิดถึงSteve jobs ครับ

ออฟไลน์ choyadit

• ถูกใจกด Like+ 3
ไม่ได้ ก็คงใกล้เคียงครับ รอดูอยู่เหมือนกัน   [roll-eyes]แม้ผมอายุไม่มาก แต่ก็มีโอกาสได้ใช้งาน เริ่มต้นตั้งแต่ CPU Z80 หรือ 8088 นั่นมาเลย เทคโนโลยีก้าวกระโดดดีจัง

ออฟไลน์ nuke840

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 1
ที่อื่นเป็นไปได้แต่ไทยคงอีกนานดูอย่าง 3g ซิ [S-w-i-m-m-i-n-g-2]

ออฟไลน์ Pongpun

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 9
อะไรมันก็เกิดได้ทั้งนั้นครับในความคิดผม ว่าแต่ตอนที่มันเกิดผมยังจะอยู่ใน trend มันหรือเปล่า อาจจะเหมือนรุ่นพ่อแม่ผมที่ไม่เคยใช้ internet เลย

ออฟไลน์ ktanate

• ถูกใจกด Like+ 20
ถึงตอนนั้นจะมีหลอดให้เราได้เล่นรึป่าวครับ [t-i-t-a-n-i-c]

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
เราขอเเนะนำ เครื่องเล่นพกพารุ่นใหม่ล่าสุด
[laugh-raccoon]
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ 5237

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 22
ถ้ามีแบบนี้ได้ก็แจ๋วเลย clapping-1-2
ข้อมูลผมครับ >>>>>http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=1517.0

เราขอเเนะนำ เครื่องเล่นพกพารุ่นใหม่ล่าสุด
[laugh-raccoon]

ผมว่ากัดฟันซื้อไอเป็ดดีกว่ามั้ยน้า  laughhahaha

[tig12]