ผู้เขียน หัวข้อ: ECF82 Mu Follower + EL84 SE by น้าป้อม  (อ่าน 1830 ครั้ง)

ออฟไลน์ poMoq

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 44
ECF82 Mu Follower + EL84 SE by น้าป้อม
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 05:52:10 PM »

ต่อแบบกระสืออยู่ วัดไฟแล้วใกล้เคียง Guideline เลย ร้องเพลงแล้ว แจ่มฝุด ๆ หาบ้านให้อยู่ครับ

น้ารุ่งครับ แผ่นอคริลิค แบบแท่นน้า สั่งที่ไหนอะครับ เขาพับเป็นตัว C หรือ L ให้ไหมครับ หรือต้องเอามาเป็นแผ่น ๆ เข้าฉาก ทากาว ขันสกรูเองครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ECF82 Mu Follower + EL84 SE by น้าป้อม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 05:57:08 PM »
 ตอบแทนนะ น้ารุ่งกำลังขี่แมลงปอครับตอนนี้ตอบไม่ได้ไม่รู้ว่าลุยฝนด้วยหรือเปล่า  [yellow-lol]   ของน้ารุ่งตัดเป็นแผ่นแล้วเข้ามุมด้วยสามเหลี่ยมอัดด้วยน้ำยาประสานอคิลิคครับ   ถ้าสั่งพับจะแพงมาก ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
Re: ECF82 Mu Follower + EL84 SE by น้าป้อม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 10:45:38 PM »
ตอบแทนนะ น้ารุ่งกำลังขี่แมลงปอครับตอนนี้ตอบไม่ได้ไม่รู้ว่าลุยฝนด้วยหรือเปล่า  [yellow-lol]   ของน้ารุ่งตัดเป็นแผ่นแล้วเข้ามุมด้วยสามเหลี่ยมอัดด้วยน้ำยาประสานอคิลิคครับ   ถ้าสั่งพับจะแพงมาก ครับ

[chick-clap]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 10:51:58 PM »
 ว่าแต่น้าถามหาแท่นทำไมอ่ะครับ  เพราะน้าก็ซื้อแท่น EL84 ไปด้วยนี่ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ poMoq

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 44
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2014, 11:06:40 PM »
อยากทำให้กระทัดรัดหน่อย
แท่นเล็กนั้นเอาไว้ h/w วงจรอื่นครับ