ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกาย ไปเที่ยวมาครับ  (อ่าน 12052 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
Re: น้องกาย ไปเที่ยวมาครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 11:26:13 AM »

เด๋ว.น้องกายพาแม่ต่ายไปเอง  fart-raccoon fart-raccoon fart-raccoon

พาแม่ต่ายเดินข้ามสะพาน ซึ่งแกว่งไปมา สูงจังครับ  [tremor-raccoon]

เป็นไรล่ะน้องกาย กลัวเหรอ  [OH]

ป่าวครับแม่ต่าย แต่กายปวดฉี่................... [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]

อูย........... [strained-raccoon] [wating-raccoon] [strained-raccoon]

ยังไหวครับ  [thanks-raccoon]

นึกว่าไม่รอดแล้วเรา  [bored-raccoon] [bored-raccoon] [bored-raccoon]

• UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 12:54:35 PM »

ก่อนที่น้องกายจะกลับ ขอไปบอกลาพี่แกะก่อนดีกว่า  [yes-raccoon]

เจอแล้ว  [happy-ears]

พี่แกะครับ น้องกายมาลาครับ  [megaphone2]

จ๊ะเอ๋  [pig80901]

จำน้องกายได้แล้วใช่ไหมครับ  [happy-ears]

น้องกายกลับก่อนนะครับ  [in-love-raccoon]

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 01:00:44 PM »

แม่ต่ายกับป๊าแพ็คกระเป๋าเตรียมกลับแล้วครับ  [heyheybaby_jump]
แล้วถ้าน้องกายได้ไปเที่ยวที่ไหนอีก น้องกายจะนำมาให้ชมอีกครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ได้แวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ                           [res] [res] [res]

ออฟไลน์ Say Goodbye

• ถูกใจกด Like+ 17
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 01:21:05 PM »
swiss valley น่าไปมากเลยครับ....ขอบคุณมากครับที่นำภาพมาให้ชมกัน... [clap hand2]

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 02:24:51 PM »
swiss valley น่าไปมากเลยครับ....ขอบคุณมากครับที่นำภาพมาให้ชมกัน... [clap hand2]
ขอบคุณมากครับ คุณอา นนทวัธ ที่ชื่นชอบ  [in-love-raccoon]

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 01:21:25 PM »
เห็นภาพแล้วสุขใจแทนเลยครับ
 [clap hand2]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 28 มีนาคม 2013, 03:21:23 PM »
เห็นภาพแล้วสุขใจแทนเลยครับ
 [clap hand2]
ขอบคุณ คุณ อาณรงค์มากครับผม  [roll]