ผู้เขียน หัวข้อ: GainClone เวอร์ชั่นเสมือน......  (อ่าน 636751 ครั้ง)

ออฟไลน์ yoyoeiei

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 1
Re: GainClone เวอร์ชั่นเสมือน......
« ตอบกลับ #1170 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2011, 09:20:27 PM »
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำพอดีเคยเดินที่พันทิพย์นานมาแล้วได้ยินเสียงเพลงไม่ทราบว่าเพลงอะไร
แต่เสียงดีมากๆเลยเข้าไปดูในร้านเครื่องเสียงราคา7900ครับอธิบายไม่ถูกคือเสียงมันสะอาดมากๆแบบว่าใสปิ้งอะครับ
พอมารู้จักเจ้า3875ที่ราคาเป็นแสนเขาว่าเสียงกลางดีมากมายประมาณนั้นเลยลองดูตอนแรกต่อเสร็จผมว่าเสียงก็ดีครับเลยใชไปเป็นเดือนครับ
คิดว่าต้องดีขึ้นกว่านี้อีกแต่ไม่ใช่ครับมันไม่สะดุดหูเหมือนตัว7900ครับก็เลยหาข้อมูลดูจึงได้vrแบบเสตปมาลอง+กล่องดำอีก
ก็ยังไม่ใช่อีกสงสัยจริงอย่างที่พี่ๆว่าครับไม่ใช่เนื้อคู่แน่ๆแต่ไม่ใช่3875ไม่ดีนะครับดีกว่าตัวอื่นๆที่ผมเคยได้ยินได้ฟังมาครับ
ท้ายนี้ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้าๆในนี้ด้วยครับสำหรับคำแนะนำและน้ำใจดีๆที่มีให้จะสู้ต่อไปเพื่อหาเนื้อคู่ครับ [res] [res] [res] [res] [res]

แอมป์ตัวละ 7900  ที่เคยได้ยิมจนเสียงติดตึงใจนั้นมันมีองค์ประกอบอะไรบ้างอ่ะครับ
หากองค์ประกอบเหมือนที่บ้านทุกอย่างเลยยกเว้นแค่แอมป์ ผมว่ากัดฟันซื้อไปเลยครับตัวละ 7900 บาท

เพราะผมเคยไปซื้อแอมป์ที่ร้านปิยะนัส เค้าเอาแอมป์ CAMBRIDGE AUDIO : AZUR 340 A ผมซื้อมาตัวละ 9,900 เค้าลองต่อกับลำโพง Proac ตัวเล็กให้ฟัง (จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน)
ผมชอบมากเลยซื้อซะเลย พอเอามาต่อกับที่บ้านใช้ลำโพง Mordaunt-Short Avant 906 เสียงเทียบกับที่ได้ยินมาไม่ได้เลยครับ   [c--c]
ไหนจะสายลำโพง  เครื่องเล่น ตัวกรองไฟ สายไฟ อีกที่ผมมีไม่เหมือนเค้า 

แต่ตอนนี้ขายไปแล้วครับ เพราะเจ้า Gain Clone มันแจ่มกว่าทุกย่านเสียงเลย หากเทียบกับเจ้า  AZUR 340 A

แต่ก็ลงทุนกับเจ้า Gain Clone  ตัวที่ฟังอยู่ไปหลายเหมือนกัน (น่าจะประมาณ 6,000 - 7,000 บาทได้ตัวนี้)

ออฟไลน์ falakamo

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 39
Re: GainClone เวอร์ชั่นเสมือน......
« ตอบกลับ #1171 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2011, 09:33:03 PM »
ร้านมันไม่อยู่แล้วครับ [cry2]แถมผมยังกลัวเรื่ององค์ประกอบที่ว่าด้วย

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #1172 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 12:42:32 AM »
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำพอดีเคยเดินที่พันทิพย์นานมาแล้วได้ยินเสียงเพลงไม่ทราบว่าเพลงอะไร
แต่เสียงดีมากๆเลยเข้าไปดูในร้านเครื่องเสียงราคา7900ครับอธิบายไม่ถูกคือเสียงมันสะอาดมากๆแบบว่าใสปิ้งอะครับ
พอมารู้จักเจ้า3875ที่ราคาเป็นแสนเขาว่าเสียงกลางดีมากมายประมาณนั้นเลยลองดูตอนแรกต่อเสร็จผมว่าเสียงก็ดีครับเลยใชไปเป็นเดือนครับ
คิดว่าต้องดีขึ้นกว่านี้อีกแต่ไม่ใช่ครับมันไม่สะดุดหูเหมือนตัว7900ครับก็เลยหาข้อมูลดูจึงได้vrแบบเสตปมาลอง+กล่องดำอีก
ก็ยังไม่ใช่อีกสงสัยจริงอย่างที่พี่ๆว่าครับไม่ใช่เนื้อคู่แน่ๆแต่ไม่ใช่3875ไม่ดีนะครับดีกว่าตัวอื่นๆที่ผมเคยได้ยินได้ฟังมาครับ
ท้ายนี้ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้าๆในนี้ด้วยครับสำหรับคำแนะนำและน้ำใจดีๆที่มีให้จะสู้ต่อไปเพื่อหาเนื้อคู่ครับ [res] [res] [res] [res] [res]

แอมป์ตัวละ 7900  ที่เคยได้ยิมจนเสียงติดตึงใจนั้นมันมีองค์ประกอบอะไรบ้างอ่ะครับ
หากองค์ประกอบเหมือนที่บ้านทุกอย่างเลยยกเว้นแค่แอมป์ ผมว่ากัดฟันซื้อไปเลยครับตัวละ 7900 บาท

เพราะผมเคยไปซื้อแอมป์ที่ร้านปิยะนัส เค้าเอาแอมป์ CAMBRIDGE AUDIO : AZUR 340 A ผมซื้อมาตัวละ 9,900 เค้าลองต่อกับลำโพง Proac ตัวเล็กให้ฟัง (จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน)
ผมชอบมากเลยซื้อซะเลย พอเอามาต่อกับที่บ้านใช้ลำโพง Mordaunt-Short Avant 906 เสียงเทียบกับที่ได้ยินมาไม่ได้เลยครับ   [c--c]
ไหนจะสายลำโพง  เครื่องเล่น ตัวกรองไฟ สายไฟ อีกที่ผมมีไม่เหมือนเค้า 

แต่ตอนนี้ขายไปแล้วครับ เพราะเจ้า Gain Clone มันแจ่มกว่าทุกย่านเสียงเลย หากเทียบกับเจ้า  AZUR 340 A

แต่ก็ลงทุนกับเจ้า Gain Clone  ตัวที่ฟังอยู่ไปหลายเหมือนกัน (น่าจะประมาณ 6,000 - 7,000 บาทได้ตัวนี้)

แสดงว่าคุณน้อง โยโย่ เริ่มเข้าถึง สัจธรรมแล้ว  อิอิ   [smi_ley]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ sansirn

• ถูกใจกด Like+ 11
« ตอบกลับ #1173 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 08:58:58 AM »

เครื่องน้าผมว่าน่า 7 พันบาทไม่น่าจะอยู่นะครับ แค่ซีชุดโซเบลก็หนาวแว้วววว  [woohoo]

« ตอบกลับ #1174 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 10:54:39 AM »
ถามคุณ กาโม่ครับว่าฟังกับลำโพงอะไรครับ จะได้ทราบข้อมูลเพื่อเป็นแนวทาง ครับ ถ่ายรูป ซิสเต็มที่ใช้ให้ดูหน่อยดิครับ    [roll-eyes]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

« ตอบกลับ #1175 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 11:22:15 AM »
กำครับกล้องไม่มีลำโพงsony model ss-vx33 ธรรมดาครับ ใช้แผ่นปริ้นรุ่นไม่ตัดขาicครับvrของพี่กล่องในเวบนี้c0.1wima r10โอมคาร์บอน
rที่เหลือสีฟ้า1%ธรรมดาเคยใช้5%แล้วด้วยกำลังรอสาย multicore ขนาด 1.5มิลในเวบนี้ครับ24-0-24 5a ei ธรรมดาครับ

« ตอบกลับ #1176 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 11:35:41 AM »
กลัวงานเข้าลำโพงกับหม้อแปลงจังเลยใช้fe5dอยู่ครับ [c--c]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #1177 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 12:41:36 PM »
หม้อแปลงไม่น่า แต่ลำโพงไม่แน่ครับ ก่อนประกอบแอมป์ตัวนี้เคยได้ยินเสียงที่ชอบจากลำโพงคู่นี้ไหมครับ เช่น ฟังอยู่เพราะๆ สดใสเป็ประกาย เบสลึกกำลังดี แต่เอา LM3875 มาใส่อะไรๆก็แย่ลงไป
  อีกอย่างแหล่งกำเนิดเสียงมาจากอะไรครับผ่านอะไรบ้างเช่นมี ปรีไหม สายแบบไหน
 การทดลอง Cap Coupling ไม่อยากเปิดกล่องลองแบบนี้ครับ

ตัวโตแค่ไหนก็รับได้ [roll]

« ตอบกลับ #1178 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 01:22:06 PM »
เล่นจาก psp บ้างคอมบ้างครับปรีเคยใส่บางตัวก็ดีบางตังก็แย่ตอนนี้ไม่ใส่ครับอยากฟังเสียงจริงของมันเคยฟังเสียงจากลำโพงชุดนี้ดีกว่านี้ครับ [c--c] [c--c]
ขอบคุณสำหรับวิธีลองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2011, 01:26:39 PM โดย falakamo »

ออฟไลน์ nakpat

• My Profile
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 8
« ตอบกลับ #1179 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 07:37:03 PM »
เล่นจาก psp บ้างคอมบ้างครับปรีเคยใส่บางตัวก็ดีบางตังก็แย่ตอนนี้ไม่ใส่ครับอยากฟังเสียงจริงของมันเคยฟังเสียงจากลำโพงชุดนี้ดีกว่านี้ครับ [c--c] [c--c]

ตัวนี้ถ้าฟัง mp3 จากคอมผมเคยมาแล้วครับมันจะไม่เพราะครับรายละเอียดไม่ดีครับ ลองเปลี่ยนมาเล่นจากเครื่องเล่น cd ดูครับ หรือเปิดแผ่นจาก cd จากเครื่องคอมก็ได้ครับ ตัวนี้มันขี้ฟ้องครับ..... (^_^)

ออฟไลน์ YoungOne

• ถูกใจกด Like+ 19
« ตอบกลับ #1180 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 07:47:53 PM »

ตัวนี้ถ้าฟัง mp3 จากคอมผมเคยมาแล้วครับมันจะไม่เพราะครับรายละเอียดไม่ดีครับ ลองเปลี่ยนมาเล่นจากเครื่องเล่น cd ดูครับ หรือเปิดแผ่นจาก cd จากเครื่องคอมก็ได้ครับ ตัวนี้มันขี้ฟ้องครับ..... (^_^)
คนนี้สิ รู้จริงเรื่อง GainClone  [))] [))]

« ตอบกลับ #1181 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 08:31:36 PM »
ไม่ได้ฟังmp3ครับฟังcdแต่ใช้โปรแกรมcd to mp 3 ดึงลงคอมครับขนาดfileไม่เปลี่ยนครับไม่รู้มีผลกับเสียงด้วยหรือเปล่า
ผมไม่หวังกับ file mp3 อยู่แล้วครับแต่ชอบเสียงจากแผ่นดำมากครัมเป็นธรรมชาติดีแต่cdต้องใบชาซองครับอัดได้แจ๋วไปฟังบ้านลูกพี่มาครับ [c--c]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2011, 08:35:07 PM โดย falakamo »

ออฟไลน์ Davit

• ถูกใจกด Like+ 4
« ตอบกลับ #1182 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 09:48:45 PM »
อ่านๆ เเล้ว เเลเหมือน เครียดๆ กับ 3875 gc เวอร์ชั่นนี้จัง ไม่ได้ดั่งใจ  พักผ่อนบ้างนะ

ออฟไลน์ akradech

• ถูกใจกด Like+ 123
« ตอบกลับ #1183 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 05:26:07 PM »
เวอร์ชั่นของผม เปลี่ยนสายไวริ่งภายใน (สายไฟ Multicore ทองแดง จากบ้านหม้อ เมตรละ 8 บาท ผ่านการเบิร์นมาแล้วไม่ต่ำกว่า 300 ชม.) เป็นสายฉนวนเทฟลอนหลากสี พบว่าอยากเปลี่ยนกลับทันทีเลยครับ เพราะเสียงคนละอย่างกันเลย เบสน้อยลง ประกายเสียง ความกังวาล หายเกลี้ยง  |:( |:(

อย่างนี้ต้องรอให้สายที่เปลี่ยนใหม่ เบิร์นเข้าที่เข้าทางก่อนใช่ไหมครับ  [c--c] [c--c]

เพราะนอกจากเปลี่ยนสายไวริ่งภายในแล้ว ผมยังเปลี่ยนสายไวริ่งไฟเข้าเครื่องจากสายแกนเดี่ยวที่ใช้กับงานเดินสาย Net หน้าบ้าน (เห็นเหลือๆจากเจ้าหน้าที่ที่มาติดเน็ตให้ เลยขอเขามาใช้) เป็นสายแลน Cat7 Double Run ครับ [c--c]

สงสัยต้องเบิร์นใหม่อีกรอบแล้วครับ

« ตอบกลับ #1184 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 07:17:11 PM »
เล่นกับสายไฟ ตอบยากครับ สายบางเส้นเบิร์นแล้วเสียงเปลี่ยนมาก บางเส้นก็แทบไม่เปลี่ยน ขึ้นกับวัสดุที่ใช้ทำและโครงสร้างของสาย ... ในเคสเกนโคลนผมว่าใช้สายดีๆ ลงไปเลย จบในรอบเดียวครับ

« ตอบกลับ #1185 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 09:54:14 PM »
มีแววดีขึ้นมาหน่อยแล้วครับ เสียงเบสเริ่มมา  [))] หลังจากให้ ผบทบ เบิร์นกล่อมลูกทั้งวัน  [gr_in]

แล้วเสียงเบสก็ออกแนวลงลึกได้มากกว่าสายเดิมแล้ว แต่เสียงร้อง กับปลายเสียงแหลมคงต้องรออีกซักระยะมังครับ เดี๋ยวรอได้ R Step , Cin มาค่อยลุ้นต่ออีกทีครับ   @~~@ @~~@

ออฟไลน์ tfender

• ถูกใจกด Like+ 100
« ตอบกลับ #1186 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 10:08:16 PM »
มีแววดีขึ้นมาหน่อยแล้วครับ เสียงเบสเริ่มมา  [))] หลังจากให้ ผบทบ เบิร์นกล่อมลูกทั้งวัน  [gr_in]

แล้วเสียงเบสก็ออกแนวลงลึกได้มากกว่าสายเดิมแล้ว แต่เสียงร้อง กับปลายเสียงแหลมคงต้องรออีกซักระยะมังครับ เดี๋ยวรอได้ R Step , Cin มาค่อยลุ้นต่ออีกทีครับ   @~~@ @~~@

เปลี่ยนสายภายในเครื่องอย่างเดียวมันแทบไม่เห็นผลหรอก  เมื่อคืนผมเอา Cardas ไป Test กับ Gainclone  แถว ๆ  ศรีราชาแล้ว     ต้องยอมรับว่าสายที่ Test  นี้สามารถกู้สถานการณืของ Gainclone    ที่ประสบปัญหาเสียงไม่มีเรี่ยวแรง  อ่อนเพลีย  ไปได้อย่างมากครับ

« ตอบกลับ #1187 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 10:12:16 PM »

เปลี่ยนสายภายในเครื่องอย่างเดียวมันแทบไม่เห็นผลหรอก  เมื่อคืนผมเอา Cardas ไป Test กับ Gainclone  แถว ๆ  ศรีราชาแล้ว     ต้องยอมรับว่าสายที่ Test  นี้สามารถกู้สถานการณืของ Gainclone    ที่ประสบปัญหาเสียงไม่มีเรี่ยวแรง  อ่อนเพลีย  ไปได้อย่างมากครับ

อันนั้นมันของแน่นอนอยู่แล้วครับน้าตั้ม  [smi_ley] [smi_ley]
ก็ใช้ตัวสายที่ได้มาแหละครับในการจูนเสียง เดี๋ยวรอมวลสารมาครบ ค่อยมาจูนเสียงอีกทีครับ งานนี้มีเฮแน่ครับ  [roll-eyes] [roll-eyes]

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #1188 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011, 07:27:50 AM »

น้าไม่น่าเอามาลองเลยครับ โดนเลยครับ จัดไปแล้วด้วย  [roll]

ออฟไลน์ tnosomch

• ถูกใจกด Like+ 60
« ตอบกลับ #1189 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2011, 08:11:50 PM »
เจ้า gainClone นี้มันบริโภคกระแสเท่าไหร่หรือครับ ถ้าผมพันหม้อแปลงสัก 2A จะพอใหมครับ  [gr_in]

« ตอบกลับ #1190 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2011, 08:21:44 PM »
เจ้า gainClone นี้มันบริโภคกระแสเท่าไหร่หรือครับ ถ้าผมพันหม้อแปลงสัก 2A จะพอใหมครับ  [gr_in]
ประมาณ 2.3 A ครับพี่  เอาชัวร์ก็ควรจะมีสัก 2.5A เผื่อหน่อยดีกว่าครับ

« ตอบกลับ #1191 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 07:18:30 PM »
เอาตัว INV มาโชว์ครับ เป็นของเพื่อนสมาชิกท่านนึงส่งของมาให้ผมช่วยประกอบให้ เสียงออกแนว เนียนหวานใส ที่สำคัญ DC offset ต่ำมากๆ

เรามาดูกันทีละขั้นครับ.....
1.PCB ใช้แผ่นเวอร์ชั่น 3 ชุบทอง ตัวจริงสวยมากๆ
2.ใส่ IC LM3875TF ซึ่ง PCB เวอร์ชั่น 3 ใส่ง่ายมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2011, 07:35:39 PM โดย sansirn »

« ตอบกลับ #1192 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 07:21:20 PM »
3.จัดการบัดกรี IC ก่อนใคร ซึ่งงานนี้ผมใช้ตะกั่วธรรมดา เนื่องจากความชอบส่วนตัวในเรื่องของน้ำเสียงครับ
4.ใส่ R ชดเชย DC-offset .... งานนี้จัด AMTRANS ขาทองลง เนื่องจากต้องการความเนียนของเนื้อเสียง

« ตอบกลับ #1193 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 07:24:10 PM »
5.ใส่ C-filter ซึ่งตัวนี้เลือกใช้ Pana FC 1000uF จากนั้นก็ใส่ R-Feedback กับ C 0.1uF ด้านใต้ PCB
6.ดูชัดๆ อีกที กับ R+C ที่ใส่ด้านใต้ PCB

« ตอบกลับ #1194 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 07:26:29 PM »
7.จัดการประกอบ Step volume จากนั้นก็นำไปติดตั้งเข้ากับ Front panel ของกล่อง ..... ใช้กล่องของพี่ davit ครับ
8.นำบอร์แอมป์เข้ามาต่อเข้ากับชุด Step volume และ SW-muting จากนั้นก็ใส่ C-input ซึ่งเลือกใช้ Solen เพื่อให้ได้มาซึ่งเนื้อเสียงที่ลงตัวกับที่เราต้องการครับ

« ตอบกลับ #1195 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 07:27:41 PM »
9.ประกอบขั้ว RCA เข้ากับ Rear panel จากนั้นก็ใส่ตัวบอดี้ ...... ทั้งหมดนี้ใช้เวลาประมาณ 1 วัน
ส่วนรูปหน้าตาเครื่องที่สำเร็จแล้วจะเอามาลงให้ดูกันอีกทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2011, 07:31:27 PM โดย sansirn »

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
« ตอบกลับ #1196 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 08:02:28 PM »
9.ประกอบขั้ว RCA เข้ากับ Rear panel จากนั้นก็ใส่ตัวบอดี้ ...... ทั้งหมดนี้ใช้เวลาประมาณ 1 วัน
ส่วนรูปหน้าตาเครื่องที่สำเร็จแล้วจะเอามาลงให้ดูกันอีกทีครับ

โห R ตัวเบอรเริ่มเลย สุดยอด

และ C Solen เป็นขนาด 4.7 uf หรือ 3.3uf ครับเพือนซื้อมา มันตัวใหญ่มากเลยครับ

ออฟไลน์ YoungOne

• ถูกใจกด Like+ 19
« ตอบกลับ #1197 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 08:09:45 PM »
เอาตัว INV มาโชว์ครับ เป็นของเพื่อนสมาชิกท่านนึงส่งของมาให้ผมช่วยประกอบให้ เสียงออกแนว เนียนหวานใส ที่สำคัญ DC offset ต่ำมากๆ
ที่ว่า DC offset ต่ำมากๆ วัดได้เท่าไหร่ครับ  [roll-eyes]

« ตอบกลับ #1198 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 08:11:45 PM »
เปิดคอร์สสอนทำมั่งดิ ยังทำไม่เป็นเลย  [cry2]

ออฟไลน์ n.cm

• ถูกใจกด Like+ 6
« ตอบกลับ #1199 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 08:18:36 PM »

เรามาดูกันทีละขั้นครับ.....
1.PCB ใช้แผ่นเวอร์ชั่น 3 ชุบทอง ตัวจริงสวยมากๆ
2.ใส่ IC LM3875TF ซึ่ง PCB เวอร์ชั่น 3 ใส่ง่ายมาก

ไฮโซสุดๆเลยครับ [we're number 1]