ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมจัดหนัก กับ เสียงกรอบแกรบ  (อ่าน 9422 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 107
Re: เมื่อผมจัดหนัก กับ เสียงกรอบแกรบ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 09 เมษายน 2014, 06:05:07 AM »
กาวนี้เหนียวจริงๆๆครับ ลองเอามือดึงให้ขาดดูสิ ผมลองแล้วเหนียวมาก  ถ้าพวกฝุ่นหายไปเลยครับ แต่แผ่นที่มีร่องสึกแบบพี่กายว่ามันไม่ลดลงเท่าไหร่ครับ. ของผมทาทิ้งสองคืนอ่ะ