ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน OTL Amp Solid ตัวสุดท้ายของผม  (อ่าน 16915 ครั้ง)

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: ส่งการบ้าน OTL Amp Solid ตัวสุดท้ายของผม
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2012, 08:34:39 PM »
[roll-eyes] แอมป์ถาด [yes-raccoon]
แต่ถาดที่เจ้าขนมันใช้น่ะแพงกว่ากล่องอีกนา  เฉพาะ kevlar ขาวนั่นน่ะ เมตรละ 1500 บาทเชียวนาครับแต่มันไม่ได้ซื้อนี่ซิ laughhahaha

พอเงาะเบื่อผมจะไปช้อนถาดมายืมฟังที่บ้านครับ  [laugh-raccoon]

หนักพอๆกะแท่น 2A3 เลย laughhahaha

ยืมจริงๆนะนี่ ตอนไปเอาจะหาลูกหาบไปช่วยยกด้วย  [pig6456]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ Alcohol

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Re: ส่งการบ้าน OTL Amp Solid ตัวสุดท้ายของผม
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2012, 06:06:03 AM »
[roll-eyes] แอมป์ถาด [yes-raccoon]
แต่ถาดที่เจ้าขนมันใช้น่ะแพงกว่ากล่องอีกนา  เฉพาะ kevlar ขาวนั่นน่ะ เมตรละ 1500 บาทเชียวนาครับแต่มันไม่ได้ซื้อนี่ซิ laughhahaha

พอเงาะเบื่อผมจะไปช้อนถาดมายืมฟังที่บ้านครับ  [laugh-raccoon]

หนักพอๆกะแท่น 2A3 เลย laughhahaha

ยืมจริงๆนะนี่ ตอนไปเอาจะหาลูกหาบไปช่วยยกด้วย  [pig6456]

ไปยกวันไหน เอาไปที่บ้านผมด้วย จะทำโต๊ะญี่ปุ่นตั้งวงก๊งเหล้า
 laughhahaha laughhahaha
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!