ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรมาให้ชมเล่นๆขอรับ แอมป์ไทยทำให้สวยก็สามารถ ^__^  (อ่าน 13353 ครั้ง)

ออฟไลน์ falakamo

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 39
 [fb-smiling]

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาชมครับพ๊ม   [cute-3d-smiling]

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
สวยงามครับ อยากฟังเสียงจังเลย

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
กำตังค์ 40K แล้วดิ่งไป clef ที่อัมรินทร์พลาซ่า ยื่นตังค์ให้เค้าแล้วบอกว่าที่เหลือทิป แล้วยกของขึ้นรถกลับบ้าน  แค่นี้ก็ได้ฟังแล้ว  [yellow-lol]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ track

• ถูกใจกด Like+ 33
กำตังค์ 40K แล้วดิ่งไป clef ที่อัมรินทร์พลาซ่า ยื่นตังค์ให้เค้าแล้วบอกว่าที่เหลือทิป แล้วยกของขึ้นรถกลับบ้าน  แค่นี้ก็ได้ฟังแล้ว  [yellow-lol]

แฮ่ๆ แค่อยากฟังเสียงก่อนครับพี่ 555

ตอนนี้ต้องพยายามเก็บเนื้อเก็บตัวครับ ตั้งแต่เจ้าลูกชายไปเรียนมข. รายจ่ายตึงมือมากเลยครับช่วงนี้ จนกว่าปลายปีหน้าผ่อนรถเล็กหมด ค่อยซ่าใหม่ได้อีกช่วงนึง ก่อนลูกสาวขยับขยายที่เรียนในปีต่อไปครับ  [enjoyment] 

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
หน้าตาหล่อ สเปคสวย อีกด้วยครับ

ออฟไลน์ Naimsam

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 5
  • อย่าประมาท

http://www.youtube.com/watch?v=DtxoHOIvlnk

ลองคลิก link ไปชมน่ะ ผมเอามาลงไม่เป็นง่ะ [embarrassed]

เอาลงไม่เป้นผมช่วยครับ

<a href="http://www.youtube.com/v/DtxoHOIvlnk" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/DtxoHOIvlnk</a>

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: มีอะไรมาให้ชมเล่นๆขอรับ แอมป์ไทย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2013, 12:27:12 AM »
ถ้าไม่มีรูปด้านท้ายเครื่องผมนีกว่าเคลฟออกตัวคุมไฟแบบปรับแรงดันได้เลยครับลุง  [huge-thumbs-up]
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
Re: มีอะไรมาให้ชมเล่นๆขอรับ แอมป์ไทย
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2013, 03:07:55 PM »

วันนี้เปิดตัว Clef Soloist-50 นะครับ ที่อัมรินทร์ พี่ ติวไปถึงก่อนแล้วครับ พร้อม อ.ธานี
ซึ่งเมื่อคืนอ.ธานีลืม Apple Mac ไว้ที่ห้องน้ำด้วยครับ แต่ได้รับการคืนแล้วครับพ้ม  [huge-thumbs-up]

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2013, 04:01:42 PM »

เราไม่คุยโม้ว่าแอมป์เสียงดี ท่านต้องไปลองฟังด้วยหูของท่านเองเท่านั้น !!!   [cute-3d-smiling]