ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ EL34 MATSUSHITA JAPAN  (อ่าน 3371 ครั้ง)

ออฟไลน์ anan_125

• แค่ไม่ทุกข์ ก็เรียกว่า " สุข " แล้ว
  • Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 14
  • "ทำเอง ได้เอง เป็นเอง รู้เอง เห็นเอง"
ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ EL34 MATSUSHITA JAPAN
« เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 03:08:20 PM »
ผมได้ EL34 MATSUSHITA JAPAN
แต่หัวบุ๋ม
ขอถามหน่อยว่า ระหว่างหัวบุ๋มกับหัวไม่บุ๋ม ต่างกันอย่างไรครับ
อันไหนน่าใช้กว่าครับ

[res] [res] [res]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ EL34 MATSUSHITA JAPAN
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 03:27:10 PM »
 นานาจิตตังครับ  แต่ถ้าระหว่างบุ๋มกับไม่  ผมเอา บุ๋มครับ  [smi_ley]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Re: ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ EL34 MATSUSHITA JAPAN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 03:56:28 PM »
นานาจิตตังครับ  แต่ถ้าระหว่างบุ๋มกับไม่  ผมเอา บุ๋มครับ  [smi_ley]

เพราะอะไร จึงเอาบุ๋มครับ
 [roll]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 04:01:05 PM »
เพราะว่าผมขอบแก้มบุ๋ม  [roll]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

ออฟไลน์ เอก-tubeamp

• ถูกใจกด Like+ 8
  • คนพันหม้อ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 04:40:46 PM »
ส่วนใหญ่ EL34 MATSUSHITA จะมีรอยเส้นผ่าสูนย์กลางด้านบนหลอด ไม่เคยเห็นหัวบุ๋ม  [confused-raccoon]
ข้อมูลส่วนตัว
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=164.0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 06:51:40 PM »
 ก็บุ๋มตรงกลาง กากบาทนั่นแหละครับ เกิดจากเบ้าตอนเป่าแก้ว ส่วนใหญ่จะมี มากบ้างน้อยบ้าง เป่าแรงก็เต็มเบ้าก็บุ่มน้อย

ออฟไลน์ anan_125

• แค่ไม่ทุกข์ ก็เรียกว่า " สุข " แล้ว
  • ถูกใจกด Like+ 14
  • "ทำเอง ได้เอง เป็นเอง รู้เอง เห็นเอง"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 08:13:50 PM »
ส่วนใหญ่ EL34 MATSUSHITA จะมีรอยเส้นผ่าสูนย์กลางด้านบนหลอด ไม่เคยเห็นหัวบุ๋ม  [confused-raccoon]

ก็บุ๋มตรงกลาง กากบาทนั่นแหละครับ เกิดจากเบ้าตอนเป่าแก้ว ส่วนใหญ่จะมี มากบ้างน้อยบ้าง เป่าแรงก็เต็มเบ้าก็บุ่มน้อย

ผมเห็นของจริงมาทั้ง2 แบบ แล้ว  แต่เลือกไม่ได้ว่าจะเอาแบบไหนดี
ช่วยบอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ weera1

• ถูกใจกด Like+ 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 09:23:37 PM »
รอลุงกำนันมาตอบ [confused-raccoon]