ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากรูปให้น้าเด้งครับ  (อ่าน 1468 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
ฝากรูปให้น้าเด้งครับ
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2013, 12:46:27 PM »
 จะถามว่าจะเอามั้ย ถ้าเอาจะเอามาเผื่อครับ กำลังจะให้เค้าส่งของมาแล้ว B4-B5  british teflon

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Ɗeng

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 26
Re: ฝากรูปให้น้าเด้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2013, 02:53:50 PM »
เอาจ้า   [smile-watermelon]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2013, 11:06:16 PM »
ลองเอามา 4 ตัวก่อนนะครับขอดูงานก่อน เพิ่งเคยสั่งกับโรงงานนี้ ขอดูงานก่อนว่าดีหรือเปล่า เพราะว่าจะสั่ง teflon ของหลอดใหญ่มาใช้ด้วยครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Ɗeng

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 26
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2013, 08:44:10 AM »
เค้ามีแบบ ux4-b4 ไหมน้า