ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้ช่วงวันหยุดยาวๆแล้ว รู้ไไว้ใช่ว่า  (อ่าน 1415 ครั้ง)

ออฟไลน์ gotgi³

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 82
อันนี้ พรบ.จราจรทางบก พ.ศ.๒๕๒๒

http://phuket.dlt.go.th/data/03-20-9999-update.pdf

edit : ลิ้งค์ฝากรูปเสียค่ะ / admin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2015, 12:11:20 PM โดย Agapanthu$ »

ออฟไลน์ Warm

• ถูกใจกด Like+ 48
Re: ใกล้ช่วงวันหยุดยาวๆแล้ว รู้ไไว้ใช่ว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2014, 08:00:56 AM »
ขอบคุณครับ
แล้วกรณี โด่มิโนเอฟเฟ็ค บทสรุปเป็นยังไงครับ  [smiling-tongue]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ใกล้ช่วงวันหยุดยาวๆแล้ว รู้ไไว้ใช่ว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2014, 08:17:31 AM »
ขอบคุณครับ  เดี๋ยวนี้เส้นบ้านผมน้อยแล้วหล่ะครับตั้งแต่โดน อ้ายเจี๊ยบเบรคแตก (แบบตั้งใจให้แตก) กวาดด่านซะราบป้อมริมถนนก็ไม่เหลือไว้ โดนเฉพาะ ตำรวจชั่วบางคนต้องสังเวยไปในเหตุการณ์ครั้งนั้น ก็ทำให้การตั้งด่านรีดไถบนเส้นทางสายหลักลดน้อยลงไปมาก  เมื่อก่อนผมเองขนาดอยู่หน้ากรมทางหลวง (น้ำเหม็นหนองมน) ยังโดนเรียกทุกวัน จนต้องถามว่าจะเรียกทำไม เรียกไปก็ไม่เคยได้ตังค์ เพราะถ้าโดน รถทางหลวงที่เอามาซ่อมจะถูกดองเหมือนกัน เพราะกว่าจะเก็บเงินได้ก็ช้า หรือไม่ก็น้ำเต้าทั้งนั้น 
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ