ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อเอง ใช้เอง ซ่อมเอง.????(ได้หม้อแปลง แปลก ๆ มางงกับการต่อสาย)  (อ่าน 32244 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blue

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 107
  • #D-I-Y ## Y-I-Do#
ได้หม้อแปลง mita มา ดังรูปครับ จะเอามาทำ stepdown ซะหน่อย
ต่อมันต่อสายแปลก ๆ 

ที่งงคือทำไมสาย input - output (สายสีขาว)  มันถึงใช้ร่วมกัน  อย่างนี้จะเอามาใช้ได้หรือเปล่า  และต้องต่อสายอย่างไรครับ   [res]

ออฟไลน์ Hannan

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 13
  • DIY เล็กๆ
น่าจะเป็นออโตทรานสฟอร์เมอร์นะครับ
contact ข้าพเจ้า<br />http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=1625.0

น่าจะเป็นออโตทรานสฟอร์เมอร์นะครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองหาข้อมูลใน google ดู

ออฟไลน์ weewee

• Newbie
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
อินทิเกรทเเอมป์yamaha ca400เปิดสวิทช์ฟิวส์ขาดที่ละ2ตัวเเต่ภาคปรีทำงานอยากทราบสาเหตุเกิดจากอะไร