ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดเอา OTL โครงงานที่ดองไว้ปลายปี 58 ขึ้นมาทำใหม่ ครับ  (อ่าน 7108 ครั้ง)

ออฟไลน์ Warm

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 48
อุปกรณ์เทพๆ ทั้งนั้นเลยครับ [chick-clap]

ออฟไลน์ beervw65

• ถูกใจกด Like+ 30
อุปกรณ์เทพๆ ทั้งนั้นเลยครับ [chick-clap]
เห็นด้วยครับน้าวอร์ม แค่ R ตัวดำๆนี่ก็ ขนลุกแล้วครับ

ออฟไลน์ akradech

• ถูกใจกด Like+ 123
 [ว้าว] [p-h-o-t-o] [p-h-o-t-o] สวยงามครับ

ออฟไลน์ neaung

• Jr. Member
  • **
  • ถูกใจกด Like+ 3
ขอติดตามด้วยครับ

สวยงามมากครับน้า

ขอบคุณ ครับ  แล้วที่น้า neaung ทำ EL34 เตรียมอุปกรณ์ได้ครบยังครับ ถ้าครบแล้วก็ตั้งกะทู้ทำผลงานเลยครับเด่วผมจะได้ส่งหลอดไปให้

พอดีช่วงนี้ต้องเดินทางบ่อยครับเลยไม่ค่อยมีเวลา
ตอนนี้กำลังงมเรื่องไฟสูงครับ เหลือหม้อกับแท่นครับ ของครบแล้วค่อยตั้งกระทู้ครับ

ออฟไลน์ kang2499

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 12
สอบบถามหน่อยครับวงจรนี้ ไฟลบ bias AกับB อยู่ที่ประมาณกี่ volt  ครับ