ผู้เขียน หัวข้อ: Integrated Amp สสกฟ  (อ่าน 677 ครั้ง)

ออฟไลน์ momo

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 7
Re: Integrated Amp สสกฟ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2018, 10:46:56 PM »
ประกอบร่าง แล้ว

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2018, 10:49:18 PM »
ลองเอาหลอดมาจิ้มสักหน่อย

พอมีแววได้ฟัง

ออฟไลน์ kakamax

• VIP
  • ถูกใจกด Like+ 95
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2018, 11:05:56 PM »
 [huge-thumbs-up] หงายท้องดูหน่อยครับ เผื่อมีแนวทาง

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2018, 11:28:14 PM »
[huge-thumbs-up] หงายท้องดูหน่อยครับ เผื่อมีแนวทาง
ยังไม่ได้เดินสายครับน้าบอย เสร็จแค่แท่นยังอีกยาวครับ [embarrassed]

ออนไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1278
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2018, 11:36:40 PM »
 ต้องวางแผนการไวริ่งสายดีๆเลยนะครับ  หลอดปรีค่อนข้างไวต่อสภาพแวดล้อมวางใกล้กับหลอดอื่นๆด้วย ยิ่งต้องเพิ่มความระมัดระวังในการวางสายให้มากๆ ไม่งั้นกวนกันแน่ๆครับ
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา…
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ

I don't understand why I have to sacrifice all the time. I don't understand myself how I like to do so?

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2018, 09:16:20 AM »
ต้องวางแผนการไวริ่งสายดีๆเลยนะครับ  หลอดปรีค่อนข้างไวต่อสภาพแวดล้อมวางใกล้กับหลอดอื่นๆด้วย ยิ่งต้องเพิ่มความระมัดระวังในการวางสายให้มากๆ ไม่งั้นกวนกันแน่ๆครับ
[0002053E]พยายามจัดไฟสูงแยกกับไฟไส้หลอดแล้วครับถ้าไม่รอดก็คงต้องแยกแท่นออกมาครับ [embarrassed]

ออฟไลน์ kakamax

• VIP
  • ถูกใจกด Like+ 95
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2018, 09:53:31 AM »
ยังไม่ได้เดินสายครับน้าบอย เสร็จแค่แท่นยังอีกยาวครับ [embarrassed]
อยากดูตอนยังไม่ได้วายริ่งนี้ล่ะครับ เห็นใช้มิเนียมแบบนี้

ออฟไลน์ RuNgPhUnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 578
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2018, 11:17:38 AM »
อยากดูตอนยังไม่ได้วายริ่งนี้ล่ะครับ เห็นใช้มิเนียมแบบนี้

[fb-smiling] ผมเคยเห็นเวปของต่างประเทศเขาเเยกแบบนี้แหละครับ และจัดสายได้เรียบร้อยมาก จำไม่ได้ว่าเวปไหน ซึ่งผมเลียนแบบมาใช้กับ ปรี Orpheus เพราะตัด อลูพลาด  [yellow-lol]