Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Cyber Intrend

HTPC Case Gallery กระทู้แสดงและพูดคุยเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เพื่อความบันเทิง

<< < (2/43) > >>

ดอกคูน:
 [0002053E]   [chick-milk-bottle]

Blue:
ปูเสื่อรอชมครับ ยาว ๆ เลย กำลังเพลิน  [huge-thumbs-up]

atriam:
อย่ารอแต่อ่านครับน้าๆ เอารูปมา show กันด้วย อิอิ เดียวผมจะอธิบายวิธีการ set อีกรอบครับ

ยั้มน้าๆเอาเครื่องมา show กันนิดครับน้า  [0002053E]

civicdotcom:

--- อ้างจาก: CreAteHoUse® ที่ 08 กันยายน 2014, 03:12:11 PM ---   แจ่มครับน้าเตียม ลุยยาวไปเลยครับ

--- อ้างจาก: civicdotcom ที่ 08 กันยายน 2014, 02:49:45 PM ---เล่าต่อ เลยครับ  กำลังตั้งใจฟังอยู่ครับ 

--- End quote ---

แล้วเจ้าของร้านคอม ไม่มาแนะนำชุดที่ตัวเองใช้หน่อยหรือครับ เห็นใช้คอมเล่นเกมส์ทั้งวัน เล่นแล้วไม่กระตุก สีสวยคมชัด ต้องเซ็ทเครื่องยังไง ลองมาให้คำแนะนำหน่อยครับ  [embarrassed]

--- End quote ---

พูดตรงๆครับ  พวก ไอพง ไอแพคนี่ ผมก็เป็นมนุษย์โบราณเหมือนพี่เล็กอ่ะครับ  เล่นไม่เป็นเลยครับ  โทรศัพท์ผมมีไว้รับและก็โทรอย่างเดียวครับ 

สัก2-3เดือนก่อน   ผมทำโทรศัพท์หาย หาไม่เจอ พอดีมีธุระ  เลยยืมโทรศัพท์แฟนมาใช้  พอดีมีคนโทรเข้ามา  ผมกด รับไม่ได้อย่างโมโหเลยครับ   นิ่วโป้งกดแรงๆก็แล้ว กดแบบประดิษฐ์ประดอยก็แล้ว  นิ้วชี้ สัมผัสให้ตั้งฉากแล้วค่อยๆปล่อยลงตรงๆ ก็แล้ว  ขนานก็แล้ว  จนปัญญาเลยครับ  รับไม่ได้

ตกเย็น ผมถามแฟนมันรับยังไง  มันบอกปัดเอา  มันก็ทำให้ดู  ฮา เลย ตรู   ผมก็ว่า กดยังไงมันก็ไม่ได้   

Kang-Pla:
ดีครับใหนๆก็ใหนๆแล้วHD ใช้เป็นSSDดีกว่าครับคุ้มกว่าเห็นผลมากกว่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version