ผู้เขียน หัวข้อ: ตามไปดู ฝรั่ง DIY Gain Clone ครับ โดยเฉพาะกล่องศิลป์มากๆ  (อ่าน 5155 ครั้ง)

ออฟไลน์ bossman911

• Newbie
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 0
ตามไปดู  ฝรั่ง DIY Gain Clone ครับ   โดยเฉพาะกล่องศิลป์มากๆ  [cool] [cool] [cool]

Link :   http://www.hififorum.nu/forum/topic.asp?TOPIC_ID=66628&whichpage=1

ออฟไลน์ pirat_acha

• FUZZY LOGISTIC
  • Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • D.I.Y ต่อไป
Re: ตามไปดู ฝรั่ง DIY Gain Clone ครับ โดยเฉพาะกล่องศิลป์มากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 12:57:27 PM »
 [drink15] ไอเดียดีครับ ติดแต่เรื่องระบายความร้อนนะ

ออฟไลน์ taoybb

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 1
Re: ตามไปดู ฝรั่ง DIY Gain Clone ครับ โดยเฉพาะกล่องศิลป์มากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011, 01:34:24 PM »
[drink15] ไอเดียดีครับ ติดแต่เรื่องระบายความร้อนนะ
เมืองนอกสบายครับ ด้านบนมีแผ่นเหล้กซึ่งพอจะนำความร้อนออกได้ แต่อย่าลืม บ้านเขาอากาศหนาว~~~~~~มากๆ  แต่โดยรวมแล้ว GC ต้องการอุณหภูมิที่สูงถึงเสียงจะนิ่ง ฉะนั้น นั่นแหละเขาทำได้ลงตัวครับ