ผู้เขียน หัวข้อ: It's My Style  (อ่าน 25926 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: It's My Style
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2013, 01:43:41 PM »
ทำความสะอาด ตรวจเช็คเสร็จเรียบร้อยแล้วก็มาลองเทสฟังซะหน่อย

ไปแอบถ่ายซอกตู้มาครับ วันนี้ลองเล่นกับ Mullard box plate CV4004/M8137 ดูซิกับปรีตัวนี้จะส่งไปถึงสรวงมั้ย

ถ่ายทอดผ่านแอมป์ตัวนี้ครับคราวนี้เสียบ 6CA7 EH russia อีกละ หลอดอะไรมาเสียบก็ฟังเพราะ [shy_whistler]

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: It's My Style
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2013, 10:37:16 PM »
  ใครมีหลอด 5755  ลองหาสายแกนเดี่ยวเส้นเล็กๆมาวายริ่งกับ ซ็อกเก็ตดูนะครับ บอกได้คำเดียวว่ามัน โจ๊ะมากครับ กลางชัด อิ่ม รายละเอียดดีมากๆ ปลายเสียงใสกังวาน เมื่อเทียบกับเบอร์ตรง ECC83 long plate ทั้งหลาย (ลองเทสสลับกับหลายยี่ห้อครับ) เดี๋ยวผมจะเอาไปทำ hybrid mu stage ทดสอบดูอีกรอบครับ

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ