ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเบอร์ ไอซี ออปแอมป์ ที่ใช้กับ ปรี อบอ๊บ ครับ  (อ่าน 3871 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 107
 เข้ใาจว่า ต้องใช้ แบบ ดูอัล แต่ ไม่รู้มีเบอร์ไหน บ้างครับ ที่สามารถเอาไปใช้ ได้ครับ ราคาตั้งแต่ถูกยันแพง  ขอแค่เบอรืเท่าที่พอหาได้ในบ้านเราหน่อยเถอะครับ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ขอเบอร์ ไอซี ออปแอมป์ ที่ใช้กับ ปรี อบอ๊บ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 06:30:01 PM »
 ตัวใหม่เป็นแบบ single 4 ตัวครับ เสียงดีและยอดนิยมตลอดกาล  BB 627 XX  รหัสต่อท้ายจะเป็นตัวกำหนดราคา เช่น AU BU เป็นต้น หรือ เบอร์ที่ผมชอบก็ LM107T  BB111SM  หรือ ตระกูล AD ก็มีมากมายตั้งแต่ซีรี่ย์ 7XX - 9XX สนนราคาก็ตั้งแต่ตัวละ 100 จนถึง พันกว่าบาท ต่อตัวครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • ถูกใจกด Like+ 107
Re: ขอเบอร์ ไอซี ออปแอมป์ ที่ใช้กับ ปรี อบอ๊บ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 06:50:26 PM »
ขอบคุรครับพี่ บ้านน้ำท่วมยังครับ บ้าน ผม  [S-w-i-m-m-i-n-g-1]ครับ พี่  ยังไม่ได้โอนให้เลย อ่ะ แปะโป้งก่อนนะ อิอิ  ตอนนี้ไปช่วยน้ำท่วม ราบ11กำลังย้ายไปป้อมพระจุลครับ เลยไม่มีเวลาโอนให้อ่ะ