ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงชาว บูรพา หน่อยครับ  (อ่าน 15997 ครั้ง)

ออฟไลน์ soonsak

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 53
  • Hi แล้วต้อง End
Re: ขอเสียงชาว บูรพา หน่อยครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 04:31:14 PM »
 [blink2-watermelon] ถึงไหนกันแล้วครับ  [confused-face]

ข้อมูลส่วมตัวครับ http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=14393.0

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
Re: ขอเสียงชาว บูรพา หน่อยครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 07:19:05 PM »
[blink2-watermelon] ถึงไหนกันแล้วครับ  [confused-face]

พี่เล็กเจอก๋วยเตี๋ยวที่อร่อยที่สุด แล้วแยกจากกันตอนบ่าย 2 กว่า  [yellow-lol] [yellow-lol] คราวหน้าไปหาข้าวเหนียว ลาบเป็ด ทานบ้าง  [YL76]

ออนไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 07:23:40 PM »
 กลับกรุงเทพแล้วครับ โทรหาคุณ Xtream ก็เข้า กรุงเทพ  โทรหาอิ๊กคิวก็ทำโอ แต่ตอนที่อยู่ระยองไม่มีใครรับสาย โทรกลับมาอีกทีผมอยู่เมืองชลแล้วไว้โอกาสหน้าครับจะไปเยือนใหม่  [singing-happy]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 07:24:44 PM »
ไม่ลงเบอร์โทรไว้ที่ข้อมูลล่ะครับ ผมติดต่อไม่ได้ กะให้อิ๊กคิวพาไปก็ดันไม่รับสายซะอีก  [blueglass-watermelon]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

ออฟไลน์ Alcohol

• ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 07:31:08 PM »
เราก็เด็ก ม.บู มาแอบดูว่าเขาทำอะไรกัน
ไปล่ะ..เดี๋ยวโดน  [smile--heart--watermelon]
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 07:45:41 PM »
โทรหาใครก็ไม่มีใครรับ ก็เลยไปดีไอวาย ทุเรียน กับ มังคุด ให้พ่อค้าแกะหมอนทองที่แผงแล้วโซ้ยเลยไปหนึ่งภู อิ่มแป้เลย แล้วหนีบกลับบ้านมาอีก 10 โลทั้งสองอย่าง

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • ถูกใจกด Like+ 107
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 08:07:48 PM »
ร้าน คุ้นๆๆเนอะ เหมือนเคย ไปซื้อกิน บ่อยๆๆ  มาระยองทำไมไม่โทบอก ผมล่ะคร้าาาาาาาบ ผม อยู่ ภูเก้ต นี่ แค่นี้เอง  [smile-watermelon]

ออฟไลน์ wan2012

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 38
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2013, 08:12:50 PM »

พี่เล็กเจอก๋วยเตี๋ยวที่อร่อยที่สุด แล้วแยกจากกันตอนบ่าย 2 กว่า  [yellow-lol] [yellow-lol] คราวหน้าไปหาข้าวเหนียว ลาบเป็ด ทานบ้าง  [YL76]
ร้านไหนครับ น้า เดี๋ยวเผื่อไปกินบ้าง  [smile-watermelon] [smile-watermelon]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=14442.0

ถ้าเก็บเครื่องเสียงทุกแท่นดั่งใจคิด สิ้นชีวิตจะเก็บมันไว้ตรงไหน
เก็บไว้บ้างขายออกบ้างแบ่งกันไป ต้องทำใจสมบัติผลัดกันฟัง