ผู้เขียน หัวข้อ: แอดมินครับ ..  (อ่าน 1491 ครั้ง)

ออฟไลน์ civicdotcom

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 68
แอดมินครับ ..
« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 07:37:26 PM »
      มีคนโทรมาหาผม (เขาคงจะคิดว่าผมเก่งมาก 55+) เขาแจ้งความจำนงว่า  เขาอยากทำแอมป์200วัตต์     คือเขาสมัครแล้ว  เขาไม่ได้รับการยืนยัน  เลยไม่สามารถโพสได้  แต่ไม่รู้ทำไมถึงโทรหาผม   ผมเลยรับปากว่า จะแจ้งแอดมินให้ครับ เขาใช้ยูส  pooh_music  แอดมินตรวจสอบให้ด้วยน่ะครับ 

ส่วนเรื่องการทำแอมป์ ผมโบ้ยไปที่น้าแว่นแล้ว  ถ้าสมัครได้แล้ว  ก็โพสถามคนชื่อ audiomania เลย รับรองรู้ทุกเรื่อง  จึงแจ้งให้ทราบครับ

ปล  คุณpooh_misic ถ้าได้อ่านกระทู้นี้ ผมดำเนินการให้แล้วน่ะครับ  ส่วนเรื่องสร้างแอมป์ถ้าคุณรู้  คุณจะไม่กล้าถามผมอีกเลย  555+
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
Re: แอดมินครับ ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 08:01:25 PM »
ถามจากท่านอื่นก็ได้ครับ ที่นี่มีหลายท่าน.. ยิ่งตัววัตต์เยอะๆนี่ ผมไม่ค่อยสันทัดเท่าไหร่
ไม่ได้รู้ทุกเรื่องหรอกครับ พอดีเรื่องไหนได้ก็เอาข้อมูลมาแลกเปลี่ยน ถ้าไม่รู้ก็ไม่รู้จริงๆ น้า civicdotcom เล่นโปรยซะผมไปไม่เป็นเลย

ว่าแต่ชื่อสมาชิก  pooh_music ไม่เห็นในระบบตอนนี้น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2013, 08:06:56 PM โดย audiomania »

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 08:04:44 PM »
 ที่นี่ไม่นิยมที่จะหมักดองใบสมัครครับ ทันทีที่ส่งเอกสารมาครบจะอนุมัติให้ทันทีปกติระหว่างวันนี่ก็มีคนสมัครกันเข้ามาเยอะโดยเฉพาะช่วงสองสามเดือนหลังนี่มีทุกวันวันละหลายคนบางวันก็สิบกว่าคนครับ   แสดงว่าสมัครอย่างเดียวไม่ส่งเอกสารสำเนาบัตรประชาชนหรือเปล่าครับที่นี่รับอย่างเดียวนะครับเอกสารอื่นไม่รับครับมาแจ้งไว้ในรายละเอียดการสมัครอย่างครบถ้วนครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Agapanthu$

• Administrator
  • ถูกใจกด Like+ 67
  • ขออภัยในความไม่สะดวก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2013, 09:52:28 PM »
คุณ phoo-music  สมัครเมื่อ 17 พ.ค. 2556   มีชื่อในทะเบีัยนรออนุมัติแล้วค่ะ   ถ้ามีชื่อแล้วจดหมายตอบรับจะส่งให้เองโดยอัตโนมัติ  อาจไปอยู่ในถังขยะก็ได้ค่ะ
ขั้นตอนต่อไปต้องส่งเอกสารมาให้ประกอบการอนุมัติค่ะ แต่ยังไม่เห็นส่งมา

ออฟไลน์ civicdotcom

• ถูกใจกด Like+ 68
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2013, 08:57:11 AM »
  ตามข้างบนเลยน่ะครับ ถ้าคุณphoo เข้ามาอ่าน  อยากจะถามอะไรเพิ่มเติมอีก  ก็โทรมาบอกได้เลยครับ  เดี๋ยวผมจะโพสลงให้   พอดีผมลืมเมมเบอร์คุณไว้  ย้อนดูไม่รู้เบอร์ไหนเป็นเบอร์ไหนแล้วครับ  ยังไงก็ลองส่งเอกสารไปอีกรอบก็แล้วกันครับ  เพราะช่วงที่คุณสมัคร ช่วงนั้นเนตอาจมีปัญหา 
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0