ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกาย ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นะครับ BAV 2015  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy_Audio

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND

น้องกาย ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นะครับ
เรียนเชิญ พี่ๆทุกท่านในงาน BAV HI-END SHOW 2015
ที่ Landmark สุขุมวิท วันที่ 18-21 มิถุนายน 2015
ส่วนน้องกายจะอยู่ที่ห้อง Linn ชั้น 3 นะครับ ในวันที่ 21 เวลา 16.00-17.30 น.
เพื่อที่จะเปิดกิจกรรม TIDAL Thailand  [megaphone3]
โดย พี่หมู Tumnoon Prateepchinda และประธานเพจ พี่ Holden Caufield
ทดลองฟังเพลงที่เปิดจาก TIDAL ผ่าน Linn Klimax Exakt
พร้อมระบบ Space optimization ด้วยลำโพง B&W 802D โดยพี่หมูครับ
เพลงที่ได้ฟังจัด Playlists โดย น้องกาย เองครับ
แต่กายอาจไปก่อนเวลาเล็กน้อย ถ้าพี่ๆไปที่ร้านขายแผ่นเสียง รับรองว่า เจอน้องกายแน่ๆครับ
ด้วยความเคารพรักทุกท่าน
แล้วเจอกันนะครับ
[chick-slow]