Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > CD Transport and Dac

DAC

(1/63) > >>

falakamo:
ได้รับpcbแล้วพึ่งเอารูปมาลงต้องแอบไปถ่ายที่ทำงานครับไม่มีกล้องอะ  [c--c] pcbสวยครับ
ขอบคุณคุณPum276 อีกครั้งครับสำหรับpcb

rambutan:
รีบประกอบนะครับ [))]

Say Goodbye:
ขาดอะไรก็บอกกันนะครับ... [roll]

CreÃte_Lek ♫:
มาบอกน้าปุ้มครับ ว่าผมยังไม่มีเลย แด็กน่ะ    [c--c]

Say Goodbye:
อย่างพี่เล็กไม่ต้องใช้ DAC ก็ได้เสียงที่ดีแล้วครับ...เห็นพี่ทดสอบทีไร ต่อจาก CD ตรงๆ ผ่านปรีหม้อแปลง แค่นี้เอง แต่เสียงที่ได้ดีมากนะครับ...

ตอนนี้ทั้ง DAC  I/V  เก็บลงกล่องหมดแล้วครับพี่...เทสแค่ CS4398 +OPA827 (I/V)  ตัวเดียวครับ....

ไม่ใช่ตัวอื่นๆ ไม่ดีนะครับ...แต่มันรกห้อง วางๆ ไว้  เดี๋ยวก็เปลี่ยนตัวโน้นฟังบ้าง ตัวนี้ฟังบ้าง...ไม่ได้ฟังเพลงจริงจังสักที เลยเก็บซะ.. [roll]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version