ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่อง pre op-amp op op  (อ่าน 20963 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ว่าด้วยเรื่อง pre op-amp op op
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 11:58:09 AM »
ผมงานเข้าทุกที เก็บไว้เป็นปี 20 กว่าเบอร์มากกว่า 100 ตัว พอมีคนมาเหมา ก็มีงานเข้ามาและต้องใช้มันซะด้วยซิเป็นอย่างนี้ทุกทีไป
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Alcohol

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 225
  • อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
Re: ว่าด้วยเรื่อง pre op-amp op op
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 12:43:52 PM »
ผมงานเข้าทุกที เก็บไว้เป็นปี 20 กว่าเบอร์มากกว่า 100 ตัว พอมีคนมาเหมา ก็มีงานเข้ามาและต้องใช้มันซะด้วยซิเป็นอย่างนี้ทุกทีไป

ก็ไปซื้อคืน เพื่อเอามาเล่นไง  hahaha
ข้อมูลของผม Please CLICK Here !!!!

ออฟไลน์ remus

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 4
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 05:41:35 PM »
ตัวนี้ ก็น่าสนใจอย่างยิ่ง ที่จะเอามาใส่กับ Pre OP-AMP ดูแล้วโหงวเฮ้งดีนะ

LM49720HA ครับ
ค่าตัวแรงไหมครับ

ราคาจะอยู่ที่ประมาณไม่เกิน 450 บาท/ตัว ซึ่งถือว่าแรงพอประมาณครับ
งานนี้คงต้องนอนเฝ้าตลาดซื้อขายกันแล้วล่ะ  Vo Vo