ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม วิทยุรถยนต์ 2Din ALPINE IVA-W900E  (อ่าน 5116 ครั้ง)

ออฟไลน์ Say Goodbye

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 17
รบกวนสอบถาม วิทยุรถยนต์ 2Din ALPINE IVA-W900E
« เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 06:01:07 PM »
ไม่รู้ว่าเข้าห้องไหน...เอาเป็นห้องนี้แล้วกันครับ...
ผมสนใจ 2Din ALPINE IVA-W900E จะเอามาติดรถ ไม่ทราบว่ามีท่านใดใช้อยู่บ้างครับ...หรือมีแนะนำรุ่นอื่นบ้างหรือไม่ครับ...

เจ้ารุ่นนี้สามารถใช้ ตัวควบคุมเสียงบนพวงมาลัยได้หรือไม่ครับ....ขอบคุณมากครับ... [res]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: รบกวนสอบถาม วิทยุรถยนต์ 2Din ALPINE IVA-W900E
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 06:20:58 PM »
ไม่รู้ว่าเข้าห้องไหน...เอาเป็นห้องนี้แล้วกันครับ...
ผมสนใจ 2Din ALPINE IVA-W900E จะเอามาติดรถ ไม่ทราบว่ามีท่านใดใช้อยู่บ้างครับ...หรือมีแนะนำรุ่นอื่นบ้างหรือไม่ครับ...

เจ้ารุ่นนี้สามารถใช้ ตัวควบคุมเสียงบนพวงมาลัยได้หรือไม่ครับ....ขอบคุณมากครับ... [res]
ผมไม่เคยใช้ มีแต่คนอื่นใช้ผมครับ  คงต้องให้เลือกที่ความต้องการ  และ control steering wheel remote ready
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

Re: รบกวนสอบถาม วิทยุรถยนต์ 2Din ALPINE IVA-W900E
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 06:59:09 PM »

ผมไม่เคยใช้ มีแต่คนอื่นใช้ผมครับ  คงต้องให้เลือกที่ความต้องการ  และ control steering wheel remote ready

รับทราบครับพี่...เดี๋ยวผมลองหาดูรีวิวว ไปเรื่อยๆ ก่อนครับพี่...เพราะ 1-5 เมษายน ผมจะขับรถไปเที่ยวภูเก็ตครับ...เดี๋ยวพ่อหลงทาง ลูกไม่มีหนังดู...ขอบคุณมากครับพี่...

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 07:35:45 PM »
แนะนำนิดนึงครับ เครื่องที่มี GPS แบบ build in ไม่ค่อยดีนะครับ ซื้อแบบต่อแยกจะดีกว่าครับผม
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 08:52:54 PM »
แนะนำนิดนึงครับ เครื่องที่มี GPS แบบ build in ไม่ค่อยดีนะครับ ซื้อแบบต่อแยกจะดีกว่าครับผม
โอเค ครับพี่...งั้นเดี๋ยวผม List ความต้องการของผม และปรึกษาพี่เล็กหลังไมค์ดีกว่านะครับ...ขอบคุณมากครับพี่... [great]