ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้บริการหมอผีจาก Denmark บ้างครับ  (อ่าน 3170 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
ตามหัวข้อเลย Gryphon Exorcist Cartridge Demagnetizer เป็นเครื่องล้างสนามแม่เหล็กหัวเข็ม ตอนนี้ผมเองก็มีหลายหัวแล้วน่าจะดีเช่นเดียวกับการล้างสนามแม่เหล็กในซีดี ซึ่งผมเองก็ใช้แผ่นล้างของ densen จาก Denmark เช่นกันครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
Re: มีใครเคยใช้บริการหมอผีจาก Denmark บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 09:42:53 AM »
โอ๊ะของเล่นใหม่
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

Re: มีใครเคยใช้บริการหมอผีจาก Denmark บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 09:45:09 AM »
 สนใจมั้ย ถ้าสนใจเดี๋ยวรวมกันซื้อตัวต้นแบบมาแกะแล้วทำขึ้นมาใช้กันเองในกลุ่มครับ  หรือใครจะอนุเคราะห์ซื้อมาลองแล้วจะยืมมาแกะแบบหน่อย ตัวละประมาณ 8K รวมค่าส่ง  [yellow-lol]
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 09:56:10 AM »
ถ้าล้างไปเล่นไป จะล้างไฟฟ้าสถิตย์ที่แผ่นด้วยได้มั๊ยคับพี่  [sory2]

ออฟไลน์ xtreme

• ถูกใจกด Like+ 89
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 09:59:41 AM »
มันใช้ยังไงอ่า?  ที่ตัวทำไมเขียนว่าไม่ให้ใช้กะโฟโน  [what11]

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 09:59:57 AM »
ยี้ห้อนี้แอมป์มันใหญ่มาก สงสัยตัวนี้น่าจะมีอะไรซ่อนอยู่แหงมๆ
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 10:12:14 AM »
ถ้าล้างไปเล่นไป จะล้างไฟฟ้าสถิตย์ที่แผ่นด้วยได้มั๊ยคับพี่  [sory2]
น่าจะได้นะครับ เพราะเครื่องนี้ต่ออยู่กับสายจากอาร์มที่เทิร์นเท่านั้นครับ เพราะเห็นมีเข้าอย่างเดียวไม่มีออก

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2014, 10:16:21 AM »
 แค่อยากลอง อยากรู้ครับ ว่าเบิร์นแล้วเสียงจะอิ่ม เนียนเหมือนกับซีดีหรือเปล่า  เพราะหัวเข็มดีๆที่เท่าที่ลองดู 4-5 ชั่วโมงก็รู้เรื่องแล้วมาเร็วไม่ต้องเบิร์นอินนาน แต่ถ้าเป็นรุ่นตลาดก็นานหน่อย  [smile-12]