ผู้เขียน หัวข้อ: แอบไปหัวเราะมา........  (อ่าน 4151 ครั้ง)

ออฟไลน์ post-girl

• Full Member
  • ถูกใจกด Like+ 3
  • ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
แอบไปหัวเราะมา........
« เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:02:49 AM »
ใครที่ดูแล้ว ก็ดูใหม่ได้
ใครที่ดูแล้ว ซีเรียส โปรดปิดทันที  [cry1]

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A10141123/A10141123.html

กระทู้อันล่างๆ  ที่เป็นช่วงเข้าวงการน่ะ น่ะ คิดว่า คงลืมไปแล้ว นะค่ะ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: แอบไปหัวเราะมา........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:15:09 AM »
ขอบคุณครับ   (^_^)
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:22:23 AM »
ขอบคุณครับ   (^_^)
หัวเราะยังเนี่ย  ???   พี่เล็กเนี่ย ยิ้มยากด้วย

ถามคนอื่นๆ ด้วย ทำไม ต่าย หัวเราะก๊ากกกกกกกกกกก    อยู่คนเดียวเนี่ย คนที่บ้านก็ไม่หัวเราะ 

ดูตรง ความคิดเห็นที่ 96  ก็ตลกอะ

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:30:09 AM »
 อ่าน และ ดูแล้วหลายรอบด้วยครับ ปกติที่บ้านก็จะเปิดพันทิปอยู่แล้ว แต่เลิกโพส เลิกทำกิจกรรมกับเวปนี้ไป 6-7 ปีแล้วหล่ะครับ ยกเว้นแม่บ้านเค้าจะอยู่ห้องต้นไม้ กับ พวก ถักอะไรของเค้าเนี่ยแหละครับ   :)
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ numz

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • หุ่นไล่กา !
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:51:19 AM »
ขอบคุณคับ....  พี่เล็กหรอยิ้มยาก  ไม่จิ๋งงงไม่จิงงง
fart-raccoon ข้อมูลติดต่อจ๊ะ

หากล่วงเกินใครไปขออภัยด้วยเพราะช่วงนี้.... กุติสแตก!

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:56:26 AM »
ขอบคุณคับ....  พี่เล็กหรอยิ้มยาก  ไม่จิ๋งงงไม่จิงงง
ก็พี่เค้า ไม่เคยยิ้มให้ต่ายเลยอะ
ขรึมมากเลย ยิ่งเจอะกันครั้งแรกที่มุมสบาย  เค้าน่าตา น่าเกรง(มะ)  ขามมากเลย   [HAHAHA]  [HAHAHA]  [HAHAHA]

โทรไปถามอะไร ยังไม่กล้าเลย ต้องให้แฟน เป็นคนโทรไปนะค่ะ

ออฟไลน์ Bang doi

• "ทีมพาออกทะเล"
  • ถูกใจกด Like+ 21
  • I=E/R # V=IR # R =V/I # P=IV # แค่นี้หละ ลุยโล๊ด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:58:49 AM »
ก็พี่เค้า ไม่เคยยิ้มให้ต่ายเลยอะ
ขรึมมากเลย ยิ่งเจอะกันครั้งแรกที่มุมสบาย  เค้าน่าตา น่าเกรง(มะ)  ขามมากเลย   [HAHAHA]  [HAHAHA]  [HAHAHA]

โทรไปถามอะไร ยังไม่กล้าเลย ต้องให้แฟน เป็นคนโทรไปนะค่ะ

คนนั้นตัวปลอมครับ ตัวจริง ยิ้มง่ายครับ อารมย์ดีอีกตะหาก  @~~@ @~~@
       สังกัดพรรคU30+1            >>>    ข้อมูลส่วนตัว       <<<

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 10:58:58 AM »
 [HAHAHA] [HAHAHA] [HAHAHA]