ผู้เขียน หัวข้อ: ปรีโทนที่ใช้กับกีตาร์ไฟฟ้า กับปรีโทนบ้าน เหมือนกันไหมครับ  (อ่าน 3884 ครั้ง)

ออฟไลน์ R&R

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 44
อยากทราบครับ ว่าถ้าเราเอาปรีบ้านไปใช้งานกับเครื่องดนตรี จะได้ไหมครับ

ถ้าไม่เหมาะ พอมีวงจรดีๆ ที่ใช้อุปกรณ์น้อยชิ้นแนะนำไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ ฅนหระรี

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 55
อยากทราบครับ ว่าถ้าเราเอาปรีบ้านไปใช้งานกับเครื่องดนตรี จะได้ไหมครับ

ถ้าไม่เหมาะ พอมีวงจรดีๆ ที่ใช้อุปกรณ์น้อยชิ้นแนะนำไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมว่าเอาที่ออกแบบมาสำหรับเครื่องดนตรีประเภทนั้นๆน่าจะดีกว่านะครับ จะทำปรีสำหรับเครื่องดนตรีอะไรครับ

ไม่ได้อ่านหัวข้อกระทู้ให้ดีก่อน  [phok]  [phok]  [phok] ลองค้นดูในกูเกิ้นครับมีวงจรมากมายสำหรับกีตาร์เลยครับ