Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Solid State

งานภาคจ่ายไฟใหม่ๆมีประโยชน์แน่ๆ

(1/24) > >>

RuNgPuEnGⓇ:
ฝากให้เสี่ยตั๊มครับ  [yellow-lol]  อยากได้แบบไหนขอกันเข้ามาครับ หากเป็นงานที่ไม่ได้ทดสอบจากพระราม 2 จะลงให้ แต่หากทดลองจากพระราม 2 ต้องขออภัย  [yellow-lol]

RuNgPuEnGⓇ:
Power Supply ครับ ใครทำ PCB ได้รับทำให้เพื่อนสมาชิกได้นะครับ [yellow-lol]

RuNgPuEnGⓇ:
แบบมิวแอมป์  [smile-11]

tfender:
Thanks  ครับเถ้าแก่

RuNgPuEnGⓇ:

--- อ้างจาก: tfender ที่ 22 พฤษภาคม 2014, 12:13:31 AM ---Thanks  ครับเถ้าแก่

--- End quote ---

อยากได้แบบไหนบอกนะเสี่ยแต่ยังไม่รับทำ PCB หมึกไม่พร้อม  [yellow-lol]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version