GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > เปิดท้ายขายของ

หน้ากากปรี vigo

(1/4) > >>

CreÃte_Lek ♫:
 เป็นของเหลือตอนเลิกทำร้านครับ มีเหลืออยู่ประมาณสิบกว่าตัว ใครสนใจอยากได้ไว้ใช้งานก็จัดไปครับขายแบบลืมทุนตัวละ 160 บาทรวมส่งให้ด้วยครับ ไม่ต้องตัดเจาะเพียงแค่ถอดของเดิมออก แล้วนำตัวนี้ใส่เข้าแทนได้เลย โดยใช้กิ๊บเดิมครับ  สำหรับ vigo / fortuner

ทุกตัวยังอยู่ในซอง แพ็คกิ้งและกล่องอย่างดีสภาพใหม่กิ๊บครับ

RaGa:
ซื้อ1ตัวครับ

โอนแล้วแจ้งที่กระทู้เลยครับเดี๋ยวจัดส่งให้ครับ

Arnai:
ซื้อ.. 1 ตัว ครับ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version