INTRODUCTIONS เสวนาภาษาพี่น้อง > สะพายกล้อง ท่องเที่ยว กินดื่ม

ลอง 20X ขยาย Tube ให้ชม ขำ ๆ คับ

(1/3) > >>

JP74:
ไปเดินเล่นงาน
THAILAND INNOVATION
AND DESIGN EXPO 2015
(T.I.D.E 2015 )เป็นงาน งานแสดงผลงานด้านนวัตกรรมและการออกแบบ

ได้ของเล่นมา เป็น Smart Len 20x คีบกล้องSmartPhone  เลยลองซักนิ๊ส
เอามาให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ชมขำ ๆ คับ

45 Globe carbon black plate

ตอนจุดไฟคับ

CreÃte_Lek ♫:

แจ่มเลยครับพงษ์  [frightened-12]

poMoq:
ขอดูหน้าตาเลนส์หน่อยครับ

JP74:
EC8010 black carbon plate คับ

อันนี้ เจ้าจิ๋วแจ๋วเรา E180F คับ

JP74:

--- อ้างจาก: poMoq ที่ 21 กันยายน 2015, 12:55:09 PM ---ขอดูหน้าตาเลนส์หน่อยครับ

--- End quote ---

หน้าตาง่าย ๆ แบบนี้เลยคับ   [yellow-lol]

เทียบแล้ว ดีกว่า macro len ทั่วไปอยู่ตรง distortion น้อยกว่าพอสมควรคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version