Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

poMoq's Hybrid Mu Follower Preamp

(1/1)

poMoq:

เปิดกระทู้เตรียมขึ้นงานครับ

poMoq:

น้ารุ่ง ขอ lay out PCB Hybrid Preamp ที่ลงแท่นนี้ได้หน่อยครับ

pravit:

--- อ้างจาก: poMoq ที่ 08 พฤศจิกายน 2015, 01:46:01 PM ---

เปิดกระทู้เตรียมขึ้นงานครับ

--- End quote ---

มีเพลท ออปชั่นใหม่มายั่วให้คิดมากอีกแล้ว

RuNgPuEnGⓇ:

--- อ้างจาก: poMoq ที่ 08 พฤศจิกายน 2015, 01:48:52 PM ---

น้ารุ่ง ขอ lay out PCB Hybrid Preamp ที่ลงแท่นนี้ได้หน่อยครับ

--- End quote ---

ทำเบอร์อะไรก็เทียบกับวงจรเอานะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version