GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > เปิดท้ายขายของ

ขายหูฟัง Sennheiser HD650 ครับ

(1/2) > >>

akradech:
สวัสดีครับ

ขอใช้พื้นที่ขายหูฟัง ยี่ห้อ SENNHEISER Made in Ireland สภาพมีตำหนิ ตรงก้านหูด้านใน และแถบคาดตามรูปประกอบครับ

ขอเสนอราคาขายที่ 6,500 บาท รับประกันความพึงพอใจ  พี่น้องท่านใดสนใจ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมมาได้นะครับ

ขอบคุณพื้นที่ครับ  [0002053E]

OH:
ขอซื้อครับ ขอบคุณครับ

OH:
โอนเข้าบัญชกรุงไทยเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ

akradech:
ขายครับ ส่ง EMS ให้วันจันทร์นะครับ ขอบคุณครับ  [0002053E]

CreÃte_Lek ♫:
  up สายใหม่ก็แจ่มแล้วครับ ไปกันได้ดีกับ EL84 SE แต่พันเพิ่ม tap output ให้รองรับกับหูฟังโดยเฉพาะ แจ่มมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version