DIY มือใหม่ , TIPS & TRICKS , R&D SECTION > R&D SECTION

test pcb filter for DC filament & high voltage regulator

(1/41) > >>

CreÃte_Lek ♫:
  จั่วหัวไว้ก่อนแล้วจะค่อยๆทยอยเอาการทดสอบในแต่ละช่วง มาทยอยลงให้ทราบเป็นระยะนะครับ 

emotion13956:
 [huge-thumbs-up]
ขอบคุณครับ
จะตามติดหนึบเลย

johnney_chivas:
รอติดตามด้วยครับ และก็รอซื้อ Common mode choke
 มาใช้ในการทดลองและใช้งานเพิ่มด้วยครับ

CreÃte_Lek ♫:
  มาช่วยกันขจัดมารร้ายของเสียงเพลง   " NOISE "

ว่าด้วยเรื่องการทำไฟ DC ล้วนๆ ทั้ง HV และ LV

johnney_chivas:

--- อ้างจาก: CreÃte_Lek ♫ ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2017, 09:35:26 AM ---  มาช่วยกันขจัดมารร้ายของเสียงเพลง   " NOISE "

ว่าด้วยเรื่องการทำไฟ DC ล้วนๆ ทั้ง HV และ LV

--- End quote ---

[soldier]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version