GALLERY HOUSE ห้องแสดงผลงาน และ หลอดสวย ๆ หายาก > เปิดท้ายขายของ

ขายฮาร์ดดิส

(1/2) > >>

khead:
ขายฮาร์ดดิส 1t ตามภาพ ของใหม่  1 ตัว น้องผมซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ยังไม่ได้แกะซิลออกจากกล่องเลย ประกันอยู่ครบ ขาย 1800 บาท รวมส่งครับ

khead:
ลดราคาเหลือ 1600 บาทรวมส่งครับ  ย้ำว่าของใหม่ยังไม่ได้แกะซิลเลย [heyheypig445]

nonglek:
รายการนี้ถ้ายังอยู่ ขอซื้อครับ

khead:

--- อ้างจาก: nonglek ที่ 01 มิถุนายน 2017, 10:39:38 PM ---รายการนี้ถ้ายังอยู่ ขอซื้อครับ

--- End quote ---
ยังอยู่ครับ ขายครับ โอนแล้วแจ้งด้วยจะรีบจัดส่งให้ครับ

nonglek:
โอนเงินให้แล้วครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version