Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

ตามสัญญา ปรี Hybrid ตัวที่สาม EL32

(1/17) > >>

nh123:
ขึ้นกระทู้ไว้ก่อนครับ ปรี ไฮบริด EL32 หลังจากทำ  Hybrid 501 ยังฮัมอยู่  ตามด้วย Hybrid 12by7  เสียงดีนะครับหลอดก็ไม่แพง  ตัวที่สามจะลองจุดไส้ DC ดูครับ  จะได้เอาไปปรับปรุง Hybrid501 ให้ดีขึ้นต่อไป

CreÃte_Lek ♫:
 น้ารินขึ้นหลายโครงการ ทำที่ตั้งใจไว้ก่อนนะครับ จะได้เสร็จเป็นงานๆไป กระทู้นี้ก็เตรียมอุปกรณ์ไปเรื่อยๆจนกว่าจะพร้อม ครับ

kakamax:
 [fb-smiling]ริมสนามเลยครับพี่ริน

nh123:
ครับ ขึ้นไว้สะสมของก่อน

t43_noi:
...  ตามมาเชียร์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version