Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

มาตามแห่กับหลอด EL32

(1/14) > >>

pansak:
ตามประสาคนว่างงานครับ เลยขอขึ้นกระทู้ EL32 HYBRID MU-FOLLOWER PREAMP ไว้ก่อนเพื่อจัดเตรียมหาอุปกรณ์ที่ยังไม่มีอยู่ เหมือนเช่นเคยคงต้องขอความอนุเคราะห์จากคุณเล็กอีกส่วนรายละเอียดต่างๆคงต้องขอแนะนำต่อไป

พันธุ์ศักดิ์

CreÃte_Lek ♫:
pcb ไฟจุดไส้หลอด

t43_noi:
แปะวงจรล่าสุดไว้ให้ครับ

CreÃte_Lek ♫:
B+ 330v

pansak:
ขอบคุณครับ คุณหน่อยคุณเล็ก เรียนถามคุณเล็กต่อเลยครับ ไฟสูงผมจะใช้หลอดเร็คติไฟร์ 83v รบกวนคุณเล็กช่วยออกแบบวงจรและสเปคของหม้อแปลงให้ด้วยหรือมีคำแนะนำอื่นๆ ขอบคุณครับ

พันธุ์ศักดิ์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version