Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Hybrid amplifiers

ขอตามแห่ el 32 hybrid อีกคนครับ

(1/1)

saiyan:
ตอนนี้ผมมีหลอด el32 มีpcb อันไหนบ้างครับ อยากได้แบบหลอดเรคติไฟ จ่ายไฟ    ตอนนี้มี 5u4  pcbมีอะไรบ้างครับ ขอสเปคหม้อจะได้สั่ง  ส่วนอุปกรณ์ให้พี่เล็กช่วยจัดให้ด้วย1 ชุด ครับ 

pansak:
มีเพื่อนสมาชิกหลายท่านที่ทำสำเร็จไปแล้วรวมถึงตัวผมด้วย เปิดกระทู้ดูได้เลยครับตามนั้นซึ่งไม่ค่อยแตกต่างกันเท่าไรนัก ขออภัยด้วย

พันธุ์ศักดิ์

kakamax:
น้าไม่มีหลอด เรคติฟายเบอร์อื่นเหลอครับ 5U4 หลอดใหญ่ โวลล์ดรอบเยอะ ต้องเผื่อแรงดัน AC ไว้ด้วย

kakamax:
 [yemo17]

kakamax:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version