INTRODUCTIONS เสวนาภาษาพี่น้อง > เสวนาภาษาพี่น้อง

กระทู้นี้แจ้งปัญหาจากการใช้งาน

(1/44) > >>

Agapanthu$:
  เนื่องจากผมติดตั้งอย่างเดียวอาจไม่ทราบปัญหาทั้งหมดจากการใช้งาน ใครพบปัญหาในการใช้งาน error โปรดแจ้งมาด้วยครับ :-*

Alcohol:
ไม่ทราบว่าทางบอร์ดอนุญาตให้แนบรูปได้คราวละกี่ภาพ และขนาดเท่าไรครับ

rambutan:

--- อ้างจาก: Alcohol ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 07:16:43 PM ---ไม่ทราบว่าทางบอร์ดอนุญาตให้แนบรูปได้คราวละกี่ภาพ และขนาดเท่าไรครับ

--- End quote ---

ขึ้นอยู่กับว่าพี่จะแนบภาพอะไรอ่ะครับ ถ้าภาพ...คงได้ไม่อั้น   ;D

ล้อเล่นนะครับ ไปก่อนเคี๋ยว admin โบก :angel:

numz:

--- อ้างจาก: Alcohol ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 07:16:43 PM ---ไม่ทราบว่าทางบอร์ดอนุญาตให้แนบรูปได้คราวละกี่ภาพ และขนาดเท่าไรครับ

--- End quote ---

เท่าที่ลองจิ้วๆดูอะพี่นรงค์  โพสละ 4รูป ไม่เกินรูปละ 100k คับ :angel:

CreÃte_Lek ♫:
 ถูกต้องครับ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version