INTRODUCTIONS เสวนาภาษาพี่น้อง > เสวนาภาษาพี่น้อง

เปิดห้องสอนการออกแบบ pcb ดีมั้ยครับ

(1/9) > >>

เอก-tubeamp:
อยากให้เปิดห้อง สอนการออกแบบ pcb ตั้งแต่การเขียนวงจรจนถึงขั้นตอนการออกแบบ pcb ครับ อยากเรียนมาก ส่วนโปรแกรมที่ใช้ ก็ประมาณ protel ,eagle หรือโปรแกรมอื่น หลายท่านในนี้ออกแบบเอง เลยอยากให้ช่วยสงเคราะห์หน่อยนะครับ อยากออกแบบเองครับ  :'(

Alcohol:
ใครอยากเรียนยกมือขึ้น
ผมขอนั่งหน้าห้องเรียนด้วยครับ

tok_enet04:
ผมขอนั่งหลังห้องครับ เผื่อแอบหลับ :)

mannjuu:
เข้ามานั่งเรียนด้วยครับผม  [))]

MrHelix:
ขอนั่งแถวหน้าด้วยครับ  (^_^) (^_^) (^_^)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version