Source & Line amp & Amplifier Project ผลงาน DIY > Solid State

B1 อีกแล้วครับท่าน Version กันเอง ๆ

(1/4) > >>

tfender:
Pre Buffer อีก  1  ตัวที่น้ำเสียงไม่ธรรมดาจริงๆ  และอยากให้มีติดไว้ประจำบ้านเลย   หรือจะดัดแปลงไปใช้ในรถยนต์ก็ไม่เลยวนะครับ  ใช้ไฟ ชุดเีดียว 18-0V   800ma  ก็สบาย ๆ  ครับ   ;D  และเหมาะเป็นอย่างยิ่งที่จะเอาไปต่อจาก  DAC  ก่อนมาเข้าแอมป์ตัวโปรดของท่านทั้งหลาย    และขอขอบคุณ  หมอ Amchor  ที่ให้ความกรุณาวาดลวดลายได้สัมผัสกันนะครับ

tfender:

:-ชูสองนิ้ว :-ชูสองนิ้ว

sansirn:
มาเปิดกระทู้ไม่รอกันเลยนะท่าน .....เด็กศรีราชานี่รวดเร็วจริงๆ  8)

tfender:
 :)

tfender:
จัดไปอย่าเสียว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version