ผู้เขียน หัวข้อ: ใครถามผมเรื่อง penn 940  (อ่าน 5181 ครั้ง)

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
ใครถามผมเรื่อง penn 940
« เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 09:53:09 PM »
 นานแล้วจำไม่ได้ PM เยอะมาก หากจะซื้อมาใช้ ผมไม่แนะนำครับ ไม่แข็งแรงสำหรับงานหนัก เฟืองรังเบรค รูด ล้มบ่อย และ ที่สำคัญ ตัวบอดี้ผุง่ายมากหากเล่นเล่นรำ เล่นน้ำส้มสายชู สรุปแล้วไม่ควรค่าแก่การเก็บ  อีกอย่างพอใช้ไปนาน ฝาครอบแกนสปูลจะแตก ทีนี้ขี้เหร่เลย แต่ถ้าใช้งานเบาก็พอใช้ได้ครับ  แนะนำอาบู build by ผ้าเบรคใหญ่จะโอเคกว่า ครับ หรือ ชิมาโน กัลกัตตา พวก CT400 จะดีกว่าครับ ตัวนี้ผมเคยงัดกับไซด์ 60 กว่าโลสบายๆ นุ่มมาก ทนทาน แต่รักษายาก

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
Re: ใครถามผมเรื่อง penn 940
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 09:56:46 PM »
 [yes-raccoon] [yes-raccoon] [yes-raccoon]แวะมาดูเฉยๆ

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 12:19:10 PM »
น้าๆรู้ข่าวยังครับ  ISUZU เขาจะทำรอกด้วยน้าาา [laugh-raccoon]

ปล.จะเหมือนไปไหน  [thumbs-up-raccoon]
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ igqsung

• ถูกใจกด Like+ 45
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 01:25:03 PM »
เห็นด้วยครับ ผมก็สาวก ABU

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 02:09:36 PM »
สวยๆทั้งนั้นเลย เอ็นม่วงนี่ของอะไรครับน้า
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 02:19:21 PM »
คนตกปลาเยอะเหมือนกันนะเวปเรา ผมเลิกมานานพอสมควรแล้วที่มีก็สะสมอย่างเดียวครับทั้ง รอก และ คัน เพราะเมื่อสิบปีก่อนทำทัวร์ตกปลา และ มีร้าน ฟิชชิ่งช็อป   ส่วน Abu จะเก็บเฉพาะรุ่นเก่า made in sweden รุ่นใหม่ทำจีนทั้งหมด ความแข็งแรงสู้รุ่นเก่าๆไม่ได้ครับ  อันนี้ส่วนหนึ่งที่ใช้งานและสะสมไว้ เกือบสิบปีแล้วยังไม่ได้กลอเอ็นออกเลย   [roll]

Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ igqsung

• ถูกใจกด Like+ 45
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 04:41:37 PM »
สวยๆทั้งนั้นเลย เอ็นม่วงนี่ของอะไรครับน้า
abu rocket crom ครับ (ว่าจะประกาศหาแลกกับหลอดอะครับ [roll])

ออฟไลน์ cleaning

• ถูกใจกด Like+ 35
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 05:30:46 PM »
abu rocket crom ครับ (ว่าจะประกาศหาแลกกับหลอดอะครับ [roll])
ผมอ่านหัวข้อจากด้านนอก คิดว่า นี่มัน ic เบอร์อะไรนะไม่เคยเห็น หรือว่าเป็นเบอร์หลอด พอเข้ามาดู laughhahaha ตกเบ็ดนี่เอง [phok]

ออฟไลน์ wmm

• ถูกใจกด Like+ 11
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 09:18:52 PM »
ผม pm น้าเล็ก ผมเห็นมันสวยดี มีABU เก็บ ไว้ 4-5 ตัวครับ แต่เลิกตกมาหลายปีแล้วครับ
เห็นน้าเล็กสะสมรอก เลยลองpm ไปถามดู fart-raccoon

มี c3,c4,rocket,avet SX เก็บไว้เผื่อน้ำท่วมจริงๆจะได้เอามาไว้ตกปลากินครับ [c--c]
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=878.0

ที่ติดต่อครับ