ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าคอมมันเป็นอะไร คลิ๊กเข้าเว็บมันจะเข้า linkbucks ก่อนทุกครั้ง  (อ่าน 2640 ครั้ง)

ออฟไลน์ Major.

• คลิ๊กเลยครับ
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 18
เพิ่งมาเป็นวันนี้เองไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไง รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
น้าหมวด โหลดเจ้านี้โลดครับ.. ปัดกวาดเช็ดถูเครื่องสะอาดขึ้นแน่นอน.. และเค้าแจกฟรีครับ ไม่ต้องกังวล  [gr_in]

http://security.baidu.co.th/th/

ออฟไลน์ Pui

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 38
ผมขออนุญาตเอาไปใช้ ด้วยคนนะครับ
ขอบคุณ น้าแว่นครับ

...ลองแล้ว เยี่ยมเลย ครับ.. [thumbs-up-raccoon]

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
 [res] แอบมาเก็บเอาไปใส่ คอมที่ทำงานสักหน่อย  [roll]

ออฟไลน์ aon-amp

• เพื่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และ ราชนาวี
  • ถูกใจกด Like+ 107
แก้ได้ยังครับ ปรกติ มักจะเจอ เวลาเราโหลดโปรแกรม ที่แจกครับ ช่วงอินสตอล เรามักจะ กด yesไปเรื่อยๆๆ เไม่ได้อ่าน มันเลยติดตั้งมาให้ ผมเคยเจออยู่ตัวนึง จำไม่ได้แล้ว แก้ กว่าจะได้ ลมแทบจับ

ออฟไลน์ Major.

• คลิ๊กเลยครับ
  • ถูกใจกด Like+ 18
หายแล้วครับ ดาวน์โหลดมาแล้วให้โปรแกมจัดการ ตอนนี้ไม่ไปลิ้งค์บัคแล้วครับ ขอบคุณมากครับผมว่าทุกเครื่องน่าจะมีโปรแกรมนี้ไว้นะครับ