INTRODUCTIONS เสวนาภาษาพี่น้อง > เสวนาภาษาพี่น้อง

กระทู้นี้แจ้งปัญหาจากการใช้งาน

<< < (2/44) > >>

mannjuu:
ยังไม่เจอปัญหาครับ แต่อยากจะเสนอครับ

ตรง Logo เวปอยากให้เป็น Link กดแล้วจะได้หน้าแรกครับ
อยากให้มีเมนูแสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่านครับ จะได้ไม่ต้องไล่อ่านที่ละห้อง

ขอบคุณครับ

CreÃte_Lek ♫:

--- อ้างจาก: mannjuu ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 10:42:31 PM ---ยังไม่เจอปัญหาครับ แต่อยากจะเสนอครับ

ตรง Logo เวปอยากให้เป็น Link กดแล้วจะได้หน้าแรกครับ      กดที่ www.diyaudiovillage.net ใต้โลโก้ หรือ ที่เมนูหน้าแรก ก็จะกลับสู่เมนูหลักครับ
อยากให้มีเมนูแสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่านครับ จะได้ไม่ต้องไล่อ่านที่ละห้อง ตรงส่วนนี้อยู่รวมกับ กล่องข้อความส่วนตัว มุมบนขวามือครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---

audiomania:
อยากให้ขยายตัวอักษรในปุ่มตรงบาร์ด้านบนอีกซักนิดครับ จอเล่นบนจอใหญ่จะดูบางและเล็กครับ  8)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

CreÃte_Lek ♫:

--- อ้างจาก: audiomania ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 11:11:09 PM ---อยากให้ขยายตัวอักษรในปุ่มตรงบาร์ด้านบนอีกซักนิดครับ จอเล่นบนจอใหญ่จะดูบางและเล็กครับ  8)

แนะนำให้ใช้เมนู zoom in เอาครับ เพราะถ้าใหญ่กว่านี้เพื่อนๆที่ใช้จอปกติจะมีปัญหา เพราะ ตัวจะใหญ่มากครับ  :D

audiomania:

--- อ้างจาก: create ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 11:14:48 PM ---
--- อ้างจาก: audiomania ที่ 23 พฤศจิกายน 2010, 11:11:09 PM ---อยากให้ขยายตัวอักษรในปุ่มตรงบาร์ด้านบนอีกซักนิดครับ จอเล่นบนจอใหญ่จะดูบางและเล็กครับ  8)

แนะนำให้ใช้เมนู zoom in เอาครับ เพราะถ้าใหญ่กว่านี้เพื่อนๆที่ใช้จอปกติจะมีปัญหา เพราะ ตัวจะใหญ่มากครับ  :D

โอเค ไม่มีปัญหาครับ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version