ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ มีใครรู้จักช่างซ่อมแอมป์เก่งไหมครับ  (อ่าน 22847 ครั้ง)

ออฟไลน์ civicdotcom

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 68
       รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ  ตอนแรกไม่อยากส่งไปกทม  มันหนัก กลัวเสียหายระหว่างการส่ง  แต่ตอนนี้ไม่มีทางเลือกแล้วคงต้องส่งซ่อม  หรือท่านใดในนี้รับซ่อมไหมครับ
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ electron

• ถูกใจกด Like+ 217
  • >> diy lover <<

ไม่ลงรายละเอียดอีกนิดล่ะครับ แอมป์หลอด แอมป์ โซลิด ก็ว่าไปครับ   [yes-raccoon]

ไม่ลงรายละเอียดอีกนิดล่ะครับ แอมป์หลอด แอมป์ โซลิด ก็ว่าไปครับ   [yes-raccoon]

โทษทีครับ  ก็ว่า มันเป็นทะแม่งๆเหมือนขาดอะไรไป   เป็นอินทีเกรทครับ  อาการคือ มันเปิดติด  แต่เสียงมันจะแตกๆ สลับกลับมีเสียงปุดลำโพง ออกมานานๆครั้ง  เป็นของมือสอง ผมซื้อมาก็ไม่รู้ว่ามันเสียมา เพื่อนอยู่ กทม ไปดูให้ครับ  ก็ว่าใหม่ซิงๆ เขาก็ดูเครื่องไม่เป็น   กลับบ้านเอามาฟัง  เสียงมันผิดปกติ ผมเลยเปืดฝาดู เห็นไอซีพวก a1962 c5242 โดนเปลี่ยนมา ก็ประมาณนี้ครับ  พอรู้ว่าซ่อมมา ก็เลยให้เพื่อนช่วยดูให้  เวลาผ่านไป เดือนกว่า   นึกขึ้นได้ ลืมบอกว่าอย่าดูอย่างเดียว ซ่อมด้วย   ดูท่า 3เดือนก็ไม่ขยับไปไหน เลยกะว่าส่งซ่อมกทม ดีก่า   ปัญหาคือมันโปรแทคตลอด  ก็ประมาณนี้หล่ะครับ
ข้อมูลส่วนตัว http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=540.0

ออฟไลน์ bondturbo

• ทำไปเรื่อยๆ
  • ถูกใจกด Like+ 40
    • http://uppic.us/pic.php?picid=3eb56888e3815294554cd99b95b87f71
ยี่ห้ออะไร รุ่นไหนครับ
ข็อมูลส่วนตัวครับ
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=2798.0

ซีอีซี 5300 ครับ

ออฟไลน์ R&R

• ถูกใจกด Like+ 44
เป็นแอมป์คลาสเอด้วย เสียงน่าจะไม่ธรรมดา ราคาก็น่าจะไม่ธรรมดาเหมือนกัน

http://www.prsmodify.com/

ถ้าในเว็บเราไม่มีใครรับ ลองไปตามลิงดูนะ ได้มาจากเว็บ hifi55.com โทรคุยดู ผมไม่รู้จักเค้านะครับ

ออนไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club

โยนทิ้งครับ ง่ายสุด ไม่ต้องเสียค่าส่ง และ ไม่ต้องเสี่ยงกับของที่จะต้องเสียหาย แถมยังไม่ต้องเสียค่าซ่อมด้วย [in-love-raccoon]

ลองปรึกษา พี่แว่นหรือยัง ซ่อมได้  อะไรๆพี่แว่นก็ซ่อมได้  laughhahaha
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

http://www.prsmodify.com/

ถ้าในเว็บเราไม่มีใครรับ ลองไปตามลิงดูนะ ได้มาจากเว็บ hifi55.com โทรคุยดู ผมไม่รู้จักเค้านะครับ

ขอบคุณครับ.. [res] ที่แนะนำ  ขอรบกวนถามอีกเรื่องเดียว  หากผมไปส่งซ่อมร้าน ซ่อมเครื่องเสียงกลางแจ้ง ผลลัพท์การซ่อม จะใกล้เคียงกันไหมครับ  คือมันมี ic เบอร์ A1962 กับ c 5242 ซึ่งส่วนมากใช้ในแอมป์กลางแจ้ง  แต่มันจะติดตรงปัญหาตัวโปรแทค  กลัวเขาจะบายพาสเอา เพื่อให้แอมป์มันเปิดได้  ใจนึงผมก็อยากจะซ่อมให้มันเสร็จๆ อีกใจก็อยากจะซ่อมให้มันดีๆเลย   ผมก็ไม่รู้ว่าซ่อมแล้วมันจะต่างกันกี่มากน้อย  

สุดท้าย ขอขอบพระคุณผู้ประสงค์ดี ที่ได้pmมาแนะนำครับ  และถือเป็นทางออกให้ครับ    [res]

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
อือม์... มันยากขึ้นพอดูเลย คือเครื่องเคยมีประวัติโดนยำยำ มาแล้ว ซึ่งต้องกลับไปเช็คเทียบอะไหล่เดิมให้เจอน่ะครับ ไม่งั๊ยซ่อมต่อ ยิ่งซ่อมยิ่งเละครับ  [c--c]

โยนทิ้งครับ ง่ายสุด ไม่ต้องเสียค่าส่ง และ ไม่ต้องเสี่ยงกับของที่จะต้องเสียหาย แถมยังไม่ต้องเสียค่าซ่อมด้วย [in-love-raccoon]

ลองปรึกษา พี่แว่นหรือยัง ซ่อมได้  อะไรๆพี่แว่นก็ซ่อมได้  laughhahaha

ผมรู้ว่า ไม่เกินความสามารถน้าแว่นแน่นอน   แต่เกรงใจครับ  แกไม่ค่อยมีเวลาอยู่แล้ว ไม่อยากรบกวนครับ  เคยคิด..แต่ที่ไม่ถามเพราะกลัวน้าแว่นจะเกรงใจผมเสียมิได้   เอาแค่แกให้ความรู้ผม  ก็เหลือๆจะบรรยายแล้ว

ตัวนี้ผมทำใจแล้วพี่  จริงๆ มันเป็นโชคชะตาพาไป  ถ้าเล่าแล้วมันยาว   เอาเป็นว่าซ่อมไม่ได้ผมขอไปโยนลงหน้าลงวอลโว่ พี่เล็ก ได้ป่าว  เอิ้กๆๆ  

อือม์... มันยากขึ้นพอดูเลย คือเครื่องเคยมีประวัติโดนยำยำ มาแล้ว ซึ่งต้องกลับไปเช็คเทียบอะไหล่เดิมให้เจอน่ะครับ ไม่งั๊ยซ่อมต่อ ยิ่งซ่อมยิ่งเละครับ  [c--c]

แหมคันปาก อยากจะเล่าจริงๆๆเลย   

ออฟไลน์ LAK Klongklue

• ถูกใจกด Like+ 180
  • สุขใดหรือจะเท่ากับความสงบ

ยิ่งอยากรู้ใหญ่เลยเล่ามาเหอะ  [heyheybaby_watch]เอารูปมาให้ดูก็ยังดี  3-2-1-raccoon

ที่ผมหายเงียบไปพักใหญ่ๆก็เพราะ ท้อแท้ ส่วนหนึ่ง  ซึ่งผมคิดว่าเกิดจากโชคชะตาแท้ๆ ฤาจะลิขิตให้เลิกเล่น  (เรื่องมันยาว) กับอีกส่วนหนึ่งไม่มีแอมป์จะฟังด้วย เพราะผมต้องเอาอีกตัว คือตัว3300  ไปให้เขาเทียบวงจร   ก็ไม่ได้ฟังอะไรมาเป็นเดือนกว่า   ผมเคยเอาแอมป์มาร้านซ์รุ่นเก่าๆ มาเปิด  เสียงมันไม่ใช่  ทนฟังไปก็ยิ่งหงุดหงิดสู้ไม่ฟังดีกว่า  ไม่เข้าเวป  ดูหนังอย่างเดียว     ว่าจะเข้าเวปมาเล่นๆ ไม่ได้เข้ามานาน ก็ดันไปเจอแอมป์แคมป์  555+  ไปกันใหญ่อีกแล้ว  ในที่สุดมันก็ทนไม่ไหว กลิ่นมันหอมหวลมาถึงขอนแก่น  ยิ่งฟังน้าแว่น พี่เล็กคอมเมนต์ หุหุ  อดใจไม่ไหว  เลยมาลงเอยที่น้าจอคอมก้วยประการฉะนี้    

ออฟไลน์ squid™

• ++ทีมพาออกทะเล++
  • ถูกใจกด Like+ 150
  • "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
น้าซีก็ เรื่องอะไรก็คุยกันได้นี่ครับ แบบเดียวกับน้าคลีนเลย พอไม่ทำ ก็ไม่คุยซะงั้น laughhahaha 

จริงๆยี้ห้อนี้ ผมดันชอบแต่เครื่องเล่นซีดีเค้าแฮะ ตัวที่เป็นสายพานอ่ะครับ ส่วนอินทิเกต ดันชอบเสียงของเพื่อนร่วมประเทศเค้ามากกว่า rotel น่ะครับ
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

LongPlay ADDICT

• "อย่าทิ้งความกระหาย อย่าคลายความเชื่อ"
มีร้านนึงนึกออกพอดี วิชัยอิเล็คทรอนิค บางกระบือ กทม ครับ ลองดูนะ เผื่อจะได้เรื่อง เห็นร้านนี้มาตั้งแต่สิบขวบ ยี่สิบปีผ่าน ก็ยังอยู่

http://www.vichai.net/service.htm
กดเลยนะตะเองที่อยู่เค้าเองล่ะ "Seize the day"

[tig12]

squid --> GolDFish --> ปลาทองคะนอง Valve --> เข้น้อยคอย DAC --> จิ้งจกจ๋า AMP ข้าอยู่ไหน -->อุย ดุก ดุก...-->
โดมคูล่า...หล่อค่อดเรยย -->Liberty--> Mike Lowery-->C3po™-->View Smith™ เหล่านี้คือชื่อ ยูสเซอร์ที่ผมใช้ครับ ไล่เรียงมาเรื่อย

ออนไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
   ที่ผมหายเงียบไปพักใหญ่ๆก็เพราะ ท้อแท้ ส่วนหนึ่ง  ซึ่งผมคิดว่าเกิดจากโชคชะตาแท้ๆ ฤาจะลิขิตให้เลิกเล่น  (เรื่องมันยาว) กับอีกส่วนหนึ่งไม่มีแอมป์จะฟังด้วย เพราะผมต้องเอาอีกตัว คือตัว3300  ไปให้เขาเทียบวงจร   ก็ไม่ได้ฟังอะไรมาเป็นเดือนกว่า   ผมเคยเอาแอมป์มาร้านซ์รุ่นเก่าๆ มาเปิด  เสียงมันไม่ใช่  ทนฟังไปก็ยิ่งหงุดหงิดสู้ไม่ฟังดีกว่า  ไม่เข้าเวป  ดูหนังอย่างเดียว     ว่าจะเข้าเวปมาเล่นๆ ไม่ได้เข้ามานาน ก็ดันไปเจอแอมป์แคมป์  555+  ไปกันใหญ่อีกแล้ว  ในที่สุดมันก็ทนไม่ไหว กลิ่นมันหอมหวลมาถึงขอนแก่น  ยิ่งฟังน้าแว่น พี่เล็กคอมเมนต์ หุหุ  อดใจไม่ไหว  เลยมาลงเอยที่น้าจอคอมก้วยประการฉะนี้    
ไม่ติดต่อส่งเข้าศูนย์ตัวแทนจำหน่ายหล่ะครับลองติดต่อดุครับ  ออดิโอเอ็กเซลเล้นท์  จัดจำหน่าย 0 ? 2266 ? 3827, 0 -2631 ? 5375-6
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ Guy_Audio

• ถูกใจกด Like+ 93
  • UNIQUE MADE - BOUTIQUE SOUND
แต่ถ้าซ่อมได้ ผมว่าคุ้มครับ  [roll]

ยิ่งอยากรู้ใหญ่เลยเล่ามาเหอะ  [heyheybaby_watch]เอารูปมาให้ดูก็ยังดี  3-2-1-raccoon

ขอเล่าเป็นซ็อตๆ น่ะครับ
         เริ่มในใจผมอยากจะมีแอมป์หลอดเป็นของตัวเองสักตัว  เกิดมาก็ไม่เคยฟังแอมป์หลอดเลย เขาก็ลือกันนักกันหนาว่าหวาน  ออดอ้อน ก็เข้าแต่เวปมือสองหาแอมป์หลอด  ก็พอดีไปเจอสายไฟมันราคาถูก   ก็เลยติดต่อซื้อ  ปรากฏว่าอยู่จังหวัดใกล้เคียงกันนี้เอง  ชอบเล่นเครื่องเสียงเหมือนกัน อายุก็ไล่ๆกัน พึ่งทำงานกลับจากเมืองนอกมา  คุยกันถูกคอ  ก็ชวนกันมานั่งฟังเพลงที่บ้านผม  ก็ไปเจอแอมป์ผมเป็น ซีอีซี3300 ดวงมันจะยังไงไม่รู้ เพื่อนของเขา  ก็เป็นนักเล่นด้วยกันแต่อยู่กทม  ผมก็ดันคุยกันถูกคออีก (ทางโทรศัพท์น่ะ)  คุยไปคุยมา เพื่อนของเพื่อนคนที่อยู่กทม  มีcec5300แล้วจะขาย  สภาพใหม่กริบ  มันดันเป็นแอมป์ที่ผมใฝ่ฝันอยากจะได้มาตั้งนานแล้ว   ผมก็หาอยู่เป็นปีไม่มีใครประกาศขายสักที หลังๆก้ไม่คาดหวังแล้ว  จับพัดจับพลู ดันมาอยู่แค่เอื้อมนี่เอง  ผมก็สนใจอะดิครับ  ผมก็เลยวานให้เพื่อนใหม่คนที่อยู่กทม เป็นนายหน้าติดต่อให้หน่อย  และก็ได้สมใจอยาก  ผมก็บอกเพื่อนที่อยู่ กทมว่าอย่าพึ่งส่งมา  อยากให้ฟังไปก่อน  ฟังเบื่อแล้วค่อยส่งมา   อีกอย่าง ผมจะไปเที่ยวที่หัวหิน  สักอาทิตย์หนึ่งนัดหลานไว้แล้ว ถ้าว่างผมอาจแวะไปรับที่กทมตอนขากลับ  ตอนนั้นอารมร์ที่อยากได้แอมป์หลอด หายไปแล้ว

ด้วยตอนนั้น  แบบเห่อแอมป์ตัวนี้ ตอนไปเที่ยว  ผมอยากกลับบ้านเร็วๆ เพื่อจะได้ฟังว่ามันจะต่างกับตัวน้อง คือรุ่น 3300 มากไหม  นั่งนับวันว่าเมื่อไหร่จะได้กลับ  (ฮ่าๆๆ เป็นเอามาก) และก็ถึงวันกลับบ้าน  ผมก็แวะไปรับของที่ บ้านเพื่อนใหม่ผม ที่กทม   ผมไปถึงก็เกือบ จะ 4ทุ่มแล้วด้วย หลานก็นั่งในรถรอ  เพื่อนผมก็เตรียมซิสเต็มเล็กๆมาเปิดให้ลองเทส  ผมก็บอกไม่ต้องผมรีบ  เขาก็อุตสาห์ยกซิสเต็ม มารอแล้ว ไม่ฟังก็เสียน้ำใจ เอาหน่อยน่ะสักเพลงสองเพลง  โอเค เรียบร้อย แพคของใส่รถกลับบ้าน  

พรุ่งนี้มา ต่อน่ะครับ  จะนอนแล้ว

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
 [heyheybaby_watch] [laugh-raccoon] อารมณ์ค้างเลย

ออฟไลน์ R&R

• ถูกใจกด Like+ 44
รูปภายใน

ออฟไลน์ cleaning

• ถูกใจกด Like+ 35
น้าซีก็ เรื่องอะไรก็คุยกันได้นี่ครับ แบบเดียวกับน้าคลีนเลย พอไม่ทำ ก็ไม่คุยซะงั้น laughhahaha 

จริงๆยี้ห้อนี้ ผมดันชอบแต่เครื่องเล่นซีดีเค้าแฮะ ตัวที่เป็นสายพานอ่ะครับ ส่วนอินทิเกต ดันชอบเสียงของเพื่อนร่วมประเทศเค้ามากกว่า rotel น่ะครับ
เป็นสัจธรรมครับ ถ้าจะเลิกต้องเลิกข้องแวะกับสิ่งยั่วยวนครับ ผมเองก็ไม่คิดว่าจะทำจะไปหลอดเหมือนกันตามที่เคยคุยกันที่อีกเว็ป แต่ไปๆมาๆก็ไม่ได้ไป เพราะเสียดาย มาร้าน ไม่อยากขาย พอมาอ่านๆ Amp Hotๆ เกิดอยากได้ขึ้นมาอีก ก็เลยกระโดดเข้ามาเล่นอีกที่
เป็นอย่างนี้จริงๆถ้าจะเลิกข้องแวะอะไรต้องไม่สนใจอีกเลยถึงจะเลิกได้ครับ

เป็นสัจธรรมครับ ถ้าจะเลิกต้องเลิกข้องแวะกับสิ่งยั่วยวนครับ ผมเองก็ไม่คิดว่าจะทำจะไปหลอดเหมือนกันตามที่เคยคุยกันที่อีกเว็ป แต่ไปๆมาๆก็ไม่ได้ไป เพราะเสียดาย มาร้าน ไม่อยากขาย พอมาอ่านๆ Amp Hotๆ เกิดอยากได้ขึ้นมาอีก ก็เลยกระโดดเข้ามาเล่นอีกที่
เป็นอย่างนี้จริงๆถ้าจะเลิกข้องแวะอะไรต้องไม่สนใจอีกเลยถึงจะเลิกได้ครับ

สงสัยผมผิดสัจจะธรรม เอิ๊กๆ ผมก็ยังวนเวียนตามเว็บต่างๆ นะครับ แวะคุยกันตามประสาคนรู้จัก แม้จะไม่ได้เล่นแล้วก็ตาม เพื่อรักษาไมตรีดีๆไว้  [happy-ears] [check hand]

[tig12]

ออฟไลน์ cleaning

• ถูกใจกด Like+ 35

สงสัยผมผิดสัจจะธรรม เอิ๊กๆ ผมก็ยังวนเวียนตามเว็บต่างๆ นะครับ แวะคุยกันตามประสาคนรู้จัก แม้จะไม่ได้เล่นแล้วก็ตาม เพื่อรักษาไมตรีดีๆไว้  [happy-ears] [check hand]
สายงานไม่เหมือนกันหรือเปล่าครับของคุณต้องข้องแวะเลิกไม่ได้แน่นอนทำงานกับเสียง
ผมทำความสะอาดเครื่องบิน ไม่ข้องเกี่ยวกับเสียงเลย laughhahaha

ออฟไลน์ tosa2k

• ถูกใจกด Like+ 86
สู้ๆครับน้า  [pig90102] [pig90102]

ผมก็ยังหาแอมป์ที่ต้องการยังไม่เจอเลย นี่ก็ออกทะเลไปเยอะเเยะเเล้ว ตอนนี้ก็เอาเงินไปซื้อกล้องใหม่ ละก็คาดว่าจะมาเอาจริงเอาจังกับการถ่ายรูปอีกครั้ง
เรื่องแอมป์คงลดลง แต่มาเจอ Amp CAMP ที่ดูแล้วแต่ละคนว่าดีทั้งนั้นก็เลยว่าจะลองดูอีกซักครั้ง เผื่อว่าจะเจอตัวที่ใช่บ้าง อยากได้สักชุดเป็น Reference
เพื่อว่าเวลาทำปรีหรือแอมป์ ชุดอื่น จะได้เปรียบเทียบจากตัวอ้างอิงได้   [c--c] [c--c]

ปล.ยังรอติดตามเนื้อเรื่องตอนต่อไปอยู่นะครับ เหมือนดูThe Vioce กำลังจะประกาศผลแล้วโฆษณาเลย  3-2-1-raccoon
ติดต่อผมได้ที่นี่ครับ ^^<br />http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=10084.0 มือใหม่อยากเล่นหลอด ^^"

ออฟไลน์ sergeant

• Member
  • *
  • ถูกใจกด Like+ 4
เฉพาะผมหรือเปล่าไม่ทราบนะครับ ที่มีประสพการณ์กับ ลิงค์ด้านบน ที่ว่า diy555 นั่น

ตอนทำ vt60 แอมป์ผมมีฮัมนิดๆ แบบรับได้ แต่ก็ยังไม่พอใจ เพราะว่าไม่เคยฟังตัวจริง AR vt60
อ่านจากเวป มีช่างที่อยู่ในระยะเดินทางได้สะดวก

ก็ลองยกไปให้ช่างที่ว่านั่น  ต่อทดลอง เอ๊ะพอมีปรีมีหลอดดีๆ เสียงก็ไม่เลวนี่นะ

แต่พอเจอราคา ปรับอัพเกรด

สุดท้ายยกกลับ ไม่มีใครช่วยยก ไม่เหมือนตอนเข้าไป
ท่านว่าจะเปลี่ยนซี ไม่ใช่ซีราคาแพงนะ (รัสเซีย) เดิมผมใส่ ฝรั่งเศษ
แต่ถ้าค่าวิชาต่ำกว่าหมืนจะไม่ทำ ผมรีบยกกลับทันใด

คุณเมียพูดตามหลังมาว่า พวก ดีไอวายก็อย่างนี้ละ ลูกค้าประจำของท่านมักไม่เกี่ยงราคา
เพราะส่วนใหญ่ เป็นแพทย์หรือท่านๆ เงินถุงเงินถัง

วันนั้นผมยืม 200e Kom ภรรยาไปครับ

ความเห็นส่วนตัวครับ จะเชื่อหรือไม่ก็ลองได้

ออฟไลน์ jeerasak2330

• วัยเด็กมีแรงมีเวลาไม่มีเงิน วัยทำงานมีเงินมีแรงไม่มีเวลา วัยชรามีเวลา มีเงินแต่ไม่มีแรง
  • ถูกใจกด Like+ 19
สู้ๆครับน้า  [pig90102] [pig90102]

ผมก็ยังหาแอมป์ที่ต้องการยังไม่เจอเลย นี่ก็ออกทะเลไปเยอะเเยะเเล้ว ตอนนี้ก็เอาเงินไปซื้อกล้องใหม่ ละก็คาดว่าจะมาเอาจริงเอาจังกับการถ่ายรูปอีกครั้ง
เรื่องแอมป์คงลดลง แต่มาเจอ Amp CAMP ที่ดูแล้วแต่ละคนว่าดีทั้งนั้นก็เลยว่าจะลองดูอีกซักครั้ง เผื่อว่าจะเจอตัวที่ใช่บ้าง อยากได้สักชุดเป็น Reference
เพื่อว่าเวลาทำปรีหรือแอมป์ ชุดอื่น จะได้เปรียบเทียบจากตัวอ้างอิงได้   [c--c] [c--c]

ปล.ยังรอติดตามเนื้อเรื่องตอนต่อไปอยู่นะครับ เหมือนดูThe Vioce กำลังจะประกาศผลแล้วโฆษณาเลย  3-2-1-raccoon
เหมือนกันครับน้า ทำทุกตัว แต่คาราคาซัง ที่ทำเสร็จก้อ A1 แต่ยังเป็นกระสือ ไม่มีที่อยู่เลยครับ MA200 version หวานใจก้อยังม่ายเสร็จซะที PCB มอสเฟต 120วัตต์ ก้อยังดองอยู่เลย มาคราวนี้ แอมป์ แคมป์ กะว่าจะเอาให้เสร็จจะได้โชว์ผมงานกะเค้าบ้าง  [pig80901] [pig80901]

เอ้าา.... เวงกำ งั้นก็ผ่านๆไปเถอะ คนแบบนี้ไว้ให้เค้าไปหากิงกับบรรดาเศรษฐีละกันเน๊อะ อย่าไปโทรถามให้เปลืองค่าโทละฉับเลยง่ะ [yes-raccoon]

ออฟไลน์ audiomania

• ถูกใจกด Like+ 402
มาปูเสื่อรอน้าซี มาเหลาต่อ...
เมื่อคืนเล่าถึงตอนกำลังจะรู้เรื่องแล้ว ชิ่งไปนอนเฉยเลย...  3-2-1-raccoon

รมณ์ค้าง...  [pig90124]

มาปูเสื่อรอน้าซี มาเหลาต่อ...
เมื่อคืนเล่าถึงตอนกำลังจะรู้เรื่องแล้ว ชิ่งไปนอนเฉยเลย...  3-2-1-raccoon

รมณ์ค้าง...  [pig90124]

ช่วงนี้เหนื่อยมาก ครับ  ขอประทานโทษ