ผู้เขียน หัวข้อ: หาเเหล่งซื้อลวดทองเเดง เเถว พัทยา-ชลบุรี  (อ่าน 1568 ครั้ง)

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
รบกวนถามหน่อยครับ เเหล่งซื้อลวด เเถว พัทยา-ชลบุรี 
ขอบคุณครับผม[thanks-raccoon] [thanks-raccoon] [calp-raccoon] [calp-raccoon]
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: หาเเหล่งซื้อลวดทองเเดง เเถว พัทยา-ชลบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 08:48:56 PM »
 อยู่อีสานใต้ไหงไปหาซื้อลวดแถวพัทยาหล่ะครับ ลองดูเรียบสุขุมวิทช่วงพัทยากลาง ฝั่งตรงข้ามกับ  รพ.กรุงเทพ พัทยาเห็นมีร้านพันมอเตอร์อยู่หลายร้าน หรือไม่ก็ต้องลองถามร้านคลองถมศรีราชา ใกล้ๆกับแหลมทองน่ะครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ วัยรุ่นเลบานอน?

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 6
  • เเก๊งค์เเมวเหมียวหมูดำ
Re: หาเเหล่งซื้อลวดทองเเดง เเถว พัทยา-ชลบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 09:08:11 PM »
อิอิ ครับบ้านเกิดอยู่อีสานใต้ [smile-watermelon]  พอดีไซต์งานอยู่ที่พัทยาครับ เสร็จไปสองไซต์ละ   [sad-watermelon]
ตรงข้าม รพ.กรุงเทพนี่ ใกล้ที่พัก สะดวกเลย ขอบคุณมากครับ  [0002053E]
Contact Us        
ถ้าต้องเลือกระหว่าง "นกไร้ขา" กับ "นกไร้ปีก" เธอจะเป็นอะไร?