ผู้เขียน หัวข้อ: ขอซื้อ มีดพับ spyderco native หรือใกล้เคียงคับ  (อ่าน 5222 ครั้ง)

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
พอดีมีดประจำตัวหายยยยยย  [entreat-raccoon]

เลยมาหาทดแทนจากในหมู่บ้านก่อน 

ขอหา spyderco native (ใกล้เคียงกะที่หายมากที่สุด) ใบเรียบ ใบหยัก

รึรุ่นอื่นใกล้เคียงที่ความยาว น้ำหนัก พอๆกัน เน้นพกสะดวกคับ

รบกวน เพื่อนพ้องน้องพี่ ที่ไม่ได้ใช้เสนอหน่อยคับพ๊ม  [res]

ออฟไลน์ rambutan

• ทีมพาออกทะเล !
  • ถูกใจกด Like+ 23
  • สังกัดพรรค U30+1
Re: ขอซื้อ มีดพับ spyderco native หรือใกล้เคียงคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:55:25 PM »
รีบเข้ามาดู นึกว่าขาย [c--c]

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • Global Moderator
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
Re: ขอซื้อ มีดพับ spyderco native หรือใกล้เคียงคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 01:11:22 PM »

แบบไหนครับ  ไม่ได้ขายหรอกนะ ถามให้คนที่จะขายให้ครับ
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ RuNgPuEnGⓇ

• ถูกใจกด Like+ 590
  • Emergency :[img width=800 height=600]
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 01:19:03 PM »
 [heyheybaby_watch] ราคาแต่ละตัว  [tremor-raccoon] เวปโน้นน่าจะมีเยอะนะครับ

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=349073&topic_id=354309

ออฟไลน์ CreÃte_Lek ♫

• BuRaPha_TeAm
  • ถูกใจกด Like+ 1370
  • DHT Crazy Club
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 01:25:13 PM »
เอาแหนบรถสิบล้อมาตีเอาไป๋  น้องจูปิเตอร์  3-2-1-raccoon

ไม่ลองหาตัวนี้มาใช้ดูครับ คุณภาพดีราคาไม่แรง Kershaw Clash SpeedSafe Flipper

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2012, 01:34:00 PM โดย CreAte HoUse »
Define Me Radiant Charm  เชื่อในสิ่งที่เราเลือก และ ภูมิใจในความเป็นเราในแบบที่เราเป็น    

Define Me Radiant Bright ไม่ต้องปรับตัวเองให้เป็นใคร แต่เป็นเราในเวอร์ชั่นที่ดีขึ้นในทุกๆวัน

>>> ข้อมูลส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 06:35:29 PM »
เอาแหนบรถสิบล้อมาตีเอาไป๋  น้องจูปิเตอร์  3-2-1-raccoon
 ไม่ลองหาตัวนี้มาใช้ดูครับ คุณภาพดีราคาไม่แรง Kershaw Clash SpeedSafe Flipper

[pig90124] โหพี่ รถพ่วงผมไปคว่ำที่ราษฏบูรณะวันจนทร์  ไปถ่ายสินค้ามีดเลยหายด้วยเลย  [no-raccoon]

รีบเข้ามาดู นึกว่าขาย [c--c]

[pig90129] จามาแย่งเค้าอีก

[heyheybaby_watch] ราคาแต่ละตัว  [tremor-raccoon] เวปโน้นน่าจะมีเยอะนะครับ

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=349073&topic_id=354309

ถ้าต้องใช้บ่อย ๆ ใช้มีดที่มีราคาหน่อย จะป้องกันความผิดพลาดได้มากกว่าคับน้า
ทั้งระบบล๊อค กะ คมมีด ไว้ใจได้มากกว่าคับ เลยต้องยอม แต่เล่มละ หลาย ๆ พัน ไม่ไหวเหมือนกันคับ ใช้ทำงานเสียดาย ทามจายม่ายลงคับ  [pig90103]

ออฟไลน์ song

• Sr. Member
  • ถูกใจกด Like+ 22
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 08:32:36 PM »
 [clap hand2] [clap hand2]
ไม่พกวันใหน  ใจจะหงุดหงิด