ผู้เขียน หัวข้อ: C อะไรครับ  (อ่าน 3853 ครั้ง)

ออฟไลน์ tnosomch

• Hero Member
  • ถูกใจกด Like+ 60
C อะไรครับ
« เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 05:42:41 PM »
มีใครเคยใช้บ้างครับ มันเป็น C ชนิดอะไรครับ  :P

ออฟไลน์ golf_y

• @ทีมพาออกทะเล@
  • ถูกใจกด Like+ 49
  • ยามประจำหมู่บ้าน
Re: C อะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 05:55:12 PM »
ม่ายรู้อะครับ แต่ถ้าส่งมาให้ผมสักคู่สองคู่ เดี๋ยวจะรู้ทันทีครับว่าเป็นซีอะไร เพราะจะกัํกไว้แล้วก็ผ่าโชว์ @~~@ @~~@ @~~@
http://www.diyaudiovillage.net/index.php?topic=110.0  สังกัดพรรค u30+1

**** คือเรื่องไม่รับโทรศัพท์นี่เรื่องโคตรปกติของผมนะครับ ไม่ใช่หยิ่ง หรือติสแตก บางครั้งติดสาย หรือติดงาน หรือบางครั้งเหนื่อยหมดสภาพครับ เพราะงานประจำผมเป็นงานสายกฎหมายซึ่งเครียดครับ  ขออำภัยในความไม่สะดวกครับผม ^_^
**** ถ้าอยากสอบถามข้อมูลอัลไรโปรด pm บอกนะครับผม เพราะธรรมดาผมเช็คทุกวันอยู่แล้ว ถ้าหายหัวไปก็ไม่เกินสองวันจ้ะ
**** ถ้าส่งสินค้าขาดเกินบอกด้วยนะครับผม เพราะส่งผิดส่งถูก เป็นประจำอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ tnosomch

• ถูกใจกด Like+ 60
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 06:02:02 PM »
ม่ายรู้อะครับ แต่ถ้าส่งมาให้ผมสักคู่สองคู่ เดี๋ยวจะรู้ทันทีครับว่าเป็นซีอะไร เพราะจะกัํกไว้แล้วก็ผ่าโชว์ @~~@ @~~@ @~~@
อย่าไปผ่ามันเลยครับ  C เก่าๆอาจจะมีสารที่เป็นอันตรายต่อตับ...ตับๆ....ตับ...ตับ  :P

ออฟไลน์ JP74

• DAV Staff
  • ถูกใจกด Like+ 99
  • !!! aLwaYs LeaRniNg !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 09:45:23 PM »
ตั๊บบบบ

แก๊

หรือพี่